KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 16 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ TUNAWATAKIENI EID NJEMA MY DEARS' FROM NUSRAT SEMTAWA ,FATHIYA MUSTAFA NA TERRY PAKATA KWA KUTUALIKA MISOSI YAO HATARII''

 KAMA VYAKULA NDIYO MAPAMBO SIKU IZI ''BASI NA OMBA EID IWE KILA SIKU JAMANI '' MSOSI HATAREEEEEE''YANI MATE LAZIMA YAKUTIRIRIKE'''
 ONA SASA NA NJAAAAAAA LAZIMA IPANDE HATA KAMA USHAKULA NA KUSHIBA''
 UGONJWA WA WENGI HUU HAPA SASA''LAZIMA WAPONE ON EID DAY'''
                          
BILA KUMSAHAU JULIETH MANDLEY 'ALIYETULETEA MATUNDA'' YANI JAMANI UGONJWA WANGU MWINGINE HUU HAPAA'MAPARACHICHII''
MAMBUDI '(kwa Kichagga) Yani I LOVE THEM''
                            ''AFRICAN KING AKISUBIRIA PILAU''
                            ''YEYE  NI PILAU KWA KWENDA MBELE''
ASANTENI SANA JAMANI KWA MWAALIKO WENU NA VILE VILE KWA MISOSI YENU YA KUVUTIAAAAA''''''NA HASWA KUTULIZA NA KUPONYESHA WAGONJWA WA NJAA''YANI MIMI NIMEPONAJE SASA''FULL GONJWA LA NJAAA''' ILA MESHIBAA MEPONAAAAAAAA''
HAPPY EID  MY DEARS AND ALL NYOTA ZANGU ''' STAY BLESS ALWAYS'' WITH LOVE FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG''

No comments:

Post a Comment