KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 5 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ GOOD NEWS'' VIDOTI DOTI HANDBAGS VIMEWASILI IN TANZANIA AND MIKOANI NOW''FANYA FASTA UBEBE NA SIYO KUBEBEWA''

  1. FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO''
    NATUMANI HAMJAMBO NDUGU ZANGU WATANZANIA POPOTE PALE MLIPO ''
    KARIBUNI KWENYE HIYO PAGE YETU YA FACEBOOK MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES KUSOMA ZAIDI KUHUSU MKOPO WETU''POLENI SANA KWA WALE MLIO OMBA KUKOPESWA HELA''HATUKOPESHI HELA'' TUNAKOPESHA BIDHAA TU'' MWANAMKE KAZI MWANAMKE KAZI'' MALENGO YA FLORA LYIMO NIKUTAKA WATU WAFANYE KAZI 'NA KUFANYA HIZI NITAJUA NANI ANAKAZI NA NANI HANA KAZI '' AMBAZO ZINAHUSIANA NA MKOPO WANGU'' ASANTE SANA NA KARIBUNI''



  1. ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA"



 ALL RANGI NI NZURIJE'' YANI PIA MABEG YENYEWE YANAKUITA BILA WEWE KUSITA KUITIKA''KARIBUNI SANA..HOT HOT VIDOTI DOTI HANDBAGS NDIYO THE LALK OF MIJI MIKUU'' WHATSAPP +44 778 7471024 ILI UPEWE MAELEZO ZAIDI''




 HOT AND MUST BEBA HANDBAG'' YANI UKIKOSA THIS TIME NI BASI '''
HABARI NDIYO HIYO MY DEARS''KARIBUNI SANA NA USIKOSE KURUDI HAPA KWA MAPOCHOPOCHO MAPYA YA ANYTIME'' FOLLOW THIS BLOG ILI USIPITWEE''

No comments:

Post a Comment