KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 17 October 2013

BY;FLORA LYIMO~ MAONYESHO YA FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES ON NYERERE WEEK 14/10/2013 (album1)IM SO PROUD TO BE MTANZANIA ALISI UK-LONDON "

 I LOVE HII PICHA 'NIMETAMANI NIJIPAKE RANGI NYEUSI HASWAA'' I JUST LOVE RANGI YANGU NYEUSI YA MWAFRICA ALISI NA MTANZANIA AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO'' IM SO PROUD'''
 FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES SHOW TIME''MBUTA NANGA'' JAMANI THIS IS MY OWN WORK'' NA NIMETENGENEZEA HAPA HAPA NYUMBANI '' UKITAKA NIJULISHE PIA NAWEZA KUKUTENGENEZEA YA RANGI ZAKO UZIPENDAZO WEWE MWENYEWE''
 MWAONA EEeeEE''KILA KITU HAPA KINAUZWA'' VIATU ,NGUO ,HERENI ,NYWELE NA TANZANIAN FLAG IN WOOL FRAME''IM SO PROUD OF MY TANZANIA''

 FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES'' ALSO FOR MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES''

 MWAONA MITINDO YA FLORA LYIMO ''YANI NIMEFURAHI SANA FUNDI WANGU MPYA ANACHAPA KAZI NIPENDAVYO MIMI'' I LOVE IT'' AND YOU MY TANZANIANS LAZIMA NIKAE CHINI NA KAMA 50 MAFUNDI WA UKWEE NA KUFUNDISHA NINI SIRI ILIYOPO KWENYE MITINDO YA WALE WENZETU WALIOPO MATAWI YA JUU IN DESIGNS ZAIDI'' YANI I CANT WAIT TO DO WHAT IS IN MY MIND WITH MY NDUGU ZANGU WATANZANIA'' PAMOJA WE CAN ''ALL WE HAVE TO DO IS ''KNOW HOW TO LOVE AND NOT TO HATE''











 VYOTE VYAUZWA YANI UKIONA CHOCHOTE HAPA UMEKIPENDA USISITE KUWASILIANA NA FLORA LYIMO WHATSAPP +44 7787471024''



 SAY WHATTTTTTTTTTTTTT'''FAB'''HAHHAHAHAA''I LOVE ME AND MY WORK BILA KUSAHAU WATANZANIA WOTE WANAONIKUBALI''I LOVE NYIE NA BILA NYIE NISINGEWEZA KUYAFANYA HAYA YOTE TANGU MWEZI WA TANO MWAKA HUU''UMLIPO NIPOROMOSHEA MIMATUSI ILE ILE YA TAMANI KILA UPANDE''YESU WANGU ''HIVI MNASEMAJE MNAVYONIONA NAZIDI KUWAENDESHA MBIO NA KUZIDI KUPENDEZA NA MVUTO HATAREEEEEEEE''MBUTA NANGA'''LAZIMA HATERS MTAKUFA WOTE''MAANA MAMBO YA FLORA LYIMO BADOOOOO'''
HAPPY NYERERE WEEK MY TANZANIAN POPOTE PALE MLIPO''BE PROUD OF OUR BABA WA TAIFA NA JIVUNIE MAMBO YAKO UNAYOYAFANYA TANGU UZALIWE NA HAYO YOTE JUA KAMA SIYO YEYE TUSINGE WEZA KUYAFANYA''MIMI KAMA FLORA LYIMO NI MJUKUU WA NYERERE KIUTANZANIA '' NA NAJIVUNIA SANA MAMBO NILIYOZALIWA NA KUYAKUTA CHA KWANZA KABISA QUEEN CCM'' YANI HADI NIMEAMUA KUITA CCM OUR TANZANIA QUEEN'' I LOVE NCHI YANGU TANZANIA SO MUCH '' NA TANZANIA HAIHITAJI CHANGES ONLY NEED IMPROVEMENTS''
NAWEWE USIOGOPE KUONYESHA MAMBO YAKO UNAYOYAFANYA LEO ''NITUMIE HAPA NA NITAHAKIKISHA NIMEKUPOSTIA HAPA''LETS BE PROUD PAMOJA'
FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES'' HII NI KWA WALE WOTE NAO WAPENI MIKOPO TENA BILA VIGEZO ZA KUKUWEZESHA WEWE KUTOKUPEWA MKOPO HUU'' SASA MSIKILIZE BABA WETU WA TAIFA HAPA'' YANI ANAONELEA KUHUSU MKOPO'' UNAKOPA NA LAZIMA ULIPE'' USIPO LIPA NI JELA MIAKA MIWILI NA VIBOKO 24''KUMI NA MBILI UKIINGIA JELA NA KUMI NA MBILI UKITOKA JELA'' MBUTA NANGA'' I WISH HIYO SHERIA SIJUI KAMA IPO JAMANI MILIOPO TANZANIA NA MLIOSOMEA SHERIA HEBU NIAMBIENI '''HAYA ENDELEA KUSIKILIZA UKIMALIZA ACHA MAONI YAKO''

4 comments:

  1. kite owarumu uleluaiba kuro wewe ni mchaga wawapi mjinga ivi sijawai ona kabisa wachaga hatuko ivyo mpendwa ujiache uchi ivyo sikatai unarangi nzuri lakin jieshimu lyimo yakwi iyore wasuko yan nilikuwa nakuona wamaana kumbe bure kabisa iyo satana owarumu

    ReplyDelete
  2. watu wanakusema vibaya sana sana alafu hayo malipstik unapata utafikiri jina maimuna achana nayo kabisa hayakupendezi na hayo mavitenge yako ya kijan vaa vitenge vyenye rangi zilizo tulia utapendeza sana

    ReplyDelete
  3. HHAHAHHAHAHAHAAA,,Anonymous....10:51 'Umenichekesha kweli ,,mpumbavu hata KICHAGGA HUJUI UNAJIFANYA KUNITUKANA KWA KICHAGGA,,,hahhahaa,,NJOO CLASS NITAKUFUNDISHA ALAFU SHUKRANI YAKE UNITUKANE..MBONA NISHAZOEA..!!! Yani tena ndiyo mnanizidishia BARAKA KWA MWENYEZI MUNGU ''MAANA WANAOPENDA BIDHAA ZANGU WANAZIPENDE TENA KWA RANGI HIZI HIZI NA NDIYO MAANA MNAONA NAWAENGEZEENI RANGI ZAO ..GREEN AND BRIGHT COLOUR'S ARE THE WANTED IN FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES'' SO WEWE ULIE TU NA UTUKANE SANA MIMI NAHESABU MAHELA NA NASONGA MBELE NIKIFANYA YANGU.............STAY BLESS NA USISAHAU KUJA CLASS NIKUFUNZE KICHAGGA...RUWA AIKA MBEE,,,KYINDOKYAKOMBE!!!

    ReplyDelete
  4. MBONA ZA LEO HAZINOGI KAMA ZA NYUMA

    ReplyDelete