KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 13 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ PATA KUONA VIZURI ILE FAB WEDDING YA ISMAL MIDEGO & AYDA BUNU' PAMOJA NA WALIOCHAFUA NA WALIOFANYA KWELI'' YANI WAOFANYA KWELI LOOKING GORGEOUS WALIKUWA KWENYE HARUSI HII HII MNAYODAI NI YA KISLAM KWA HIYO ?? JAMANI MNAPOAMBIWA UKWELI WACHENI KUSINGIZIA DINI '' MBUTA NANGA!!


 MAMBO YAKIARUSINI NDIYO HAYOOO'''MWAJIONEA WENYEWE''

SO SO GORGEOUS MPORA WETU HUYOO''MWAMUONA EEE'' CHEZEA MWANAMKE NYAMA NA NGUO YAKUENDANA NAE''MBUTA NANGA!!
HERE SHE IS ''MY WIFE...............HONGERA SANA OUR KAKA'' UMEPATA JIKO LA KISAWA SAWA ''NYAMA KWA KWENDA MBELE HAKUNA CHA MIFUPA WALA NINI''

KAMA KUMPAMBA MPORA WETU MLIMPAMBA HASWAA''


HAYA BWANA KWA HERINI MR & MRS '' NYUMBANI MPORA UTAKWENDA KUSALIMIA TU''
SO LOVELY '' BE BLESS ALWAYS NA MAISHA YENU MAPYA YA NDOA WAPENZI''

GORGEOUS DADA LETU 'YANI THANKS KWA KUWAONYESHA NAMNA YA KWENDA KWENYE HARUSI TENA YA LONDON'' aka KINA MIDEGO'S'' WEDDING''

MWAONA EEeeeEEE'WENYE MACHO MWAJIONEA WENYEWE ''KAPENDEZAJE NA HUYO ALIKUWA KWENYE HARUSI HIII HII'' SAFI SANA''
HUU NI MFANO WA VAAZI LA KIARUSI NA LENYE RANGI ZENU ''
MWAONA NGUO ZA HARUSINI NA ZISIZO ZA HARUSINI'' KAZI KWELI KWELI''


MWAONA NGUO ZA HARUSINI NA ZISIZO ZA HARUSINI'' KAZI KWELI KWELI''
MWAWAONA WENYE BLUE NDIYO MPANGO MZIMA WAKUVALIA HARUSINI'' KUIGA NI BURE JAMANI '''
MSIJALI HARUSI BADO.............ILA MSISAHAU KUJUA NINI CHAKUVAA KIHARUSINI''
MSOSI TIME..MY NDUGU SIKU INGINE NGUO IKISHA KUWA NA MAPAMBO YAKE KAMA HII'' SHINGONI ''USIIVALIE ANY CHENI KABISA'' YOU DONT NEED NECKLACE NA SIYO WEWE TU..KWA WALE WOTE WALIOVALIA HIZI NGUO ZENU NECKLACE''

MSOSI MSTARI ''MNAONA WENYEWE HAPA WALOCHAFUA NA WALIOPAMBISHA EEeeEE'''
YANI HAPA UTAZANI WALIKUWA KWENYE HARUSI NYINGINE'' SAFI SANA KIHARUSI ZAIDI ''
NDO HAOOOOOOOOOOOOOOOOO''KAZI KWELI KWELI '' HIVI HAMJUI KWAMBA HARUSI HUJA MARA MOJA TU''NA KUVAA MBONA MSIJITOLEE MKAJIVALIA KINYONGA HASWAA HATA KWA HIYO MARA MOJA TU'' YANI MNAVAA WATU KULE NYUMBANI NAO WANAONA YES ..WADADA/MAMA WANAOISHI LONDON KWENYE HARUSI WALIVAA KISAWA SAWA'' SASA KULE NYUMBANI NDIYO WANAVAA KAMA WAPO LONDON ''HAMUONI KAMA NI VICHEKESHO ''SIYO AIBU NI VICHEKESHO MAANA MNAJUA WAZI KWAMBA UNGEVAA KIHARUSI NA KI LONDON AU KI UK NA KUSIMAMA IMARA '' NA HIVI  HAMJA PIGA MAPOZI NA MAHARUSI ? MAANA NAWAONA WENYEWE WENYEWE TU'' NO HATE'' WALA WIVU HAPA NAWAAMBIENI UKWELI '' BORA HATA HAMJA POZI NAO MAANA MNJEMCHAFULIA ALBUM ZAIDI ''MBUTA NANGA'' JAMANI SASA NADHANI WAMESHAONA NA WATAJIREKEBISHA FOR THE NEXT TIME''WASIPOJIREKEBISHA MTINDO NDIYO HUU HUU WAKUCHOTA NA KUMIMINA''  FLORA LYIMO FASHION POLICE''

2 comments:

  1. ata wakuandike vibya flora mie nakukubali n i lyk u hawatanibadilisha keep goin dear

    ReplyDelete
  2. Jiwe limerushwa gizan na limewapata

    ReplyDelete