KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 4 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS'' GODBLESS LEMA MBAKAJI MBUNGE WA ARUSHA ''KAVAAMIWA NYUMBANI KWAKE NA WATU 7 NA KABAKWA YEYE ,MTOTO WAKE WA KIKE NA MKE WAKE WAKISHUHUDIA MOJA BAADA YA MMOJA'' KWELI SIJAFURAHIA KABISA KAMA NI KWELI ' TUNATAKIWA SHERIA ZA SERIKALI YETU TANZANIA NA SIYO SHERIA ZA RAIA WA TANZANIA!!



Wewe ulie niambia ni kwanini nikasema hivyo ''sasa nadhani umejua ni kwanini ''' kwa kweli mimi nilipokwenda kwenye mkutano ule wa Chadema wala sikuenda kama kujiunga wa la nini'''nilienda kama Blogger na kutaka kujua ni kwanini Tanzania walituangusha'''OLYMPIC NA JE TANZANIA HATUNA VAAZI LA KITANZANIA??'' HILO NDILO SWALA NA KITU RASMI KILICHONIPELEKA NA MWISHO WASIKU KUJIKUTA KUBAKWA NA KIONGOZI WA MTUKANO HUO GODBLESS LEMA NA KARIBIA KUNIUWA'' 
Ndiyo maana na huu wa CCM nikasema ''
NANI AENDE AKABAKWE TENA''MBUTA NANGA!
Na isitoshe siyo kwamba Watu hawajui hili kunitokea wanajua na je wamechukulia hatua gani ? na isitoshe natukanwa nikiambiwa kwamba ni CCM WALINITUMA? How come now HAO WA CCM PIA WAMEKAA PEMBENI WAKISOMA NA KUCHEKELEA MIMATUSI ILOKWISHA NA WAKATI NINAYOTUKANWA KILA UPANDE? KUHUSU MIMI KUDAI NA KUTAKA WATANZANIA WENZANGU WAJUA KWAMBA HUYU GODBLESS LEMA NI MBAKAJI NA HAFAI UBUNGE NA WALA HAFAI MAISHA YA MWANADAM YOYOTE'' HATA MNYAMA'' YANI SITOCHOKA KUSIMAMA IMARA NA MPAKA MY JUSTICE DONE''' WATANZANIA WENZANGU JIONEENI AIBU KWA MATUSI MNAYOYAJENGA KWA MTU ANAE FANYA YAKE NA VILE VILE KWA VITU AMBAVYO NI VYAKUKEMEWA NA KUCHUKULIWA HATUA'' SHERIA YA SERIKALI KUTUMIKA NA SIYO SHERIA ZA RAIA KUTUMIKA'''


 Hapa ni Mbakaji Mwenyewe ''Godbless Lema'' Alipokuja kuzindua RASMI Mkutano wa CHADEMA London tarehe saba mwezi wa nane mwaka elfu mbili kumi na mbili'' Na hapa hapa baada ya mkutano huu kumalizika Usiku (ulikuwa) Ndipo Asubuhi ya kuamkia tarehe nane mwezi wa nane akaenda kumbaka (RAPE) Flora Lyimo Nyumbani kwake London '' Yani hii siku ya Mkutano huu ''Lema hakulala kabisa'' Asubuhi hii hii kama kuna wenye kumbu kumbu mtagundua kwamba alionekana akiwa uwanja wa ndege'' ndiyo anakimbia Uchafu aliomfanyia Flora Lyimo'' .ANYWAY JUSTICE WILL BE DONE''
Na sasa niliyo yasoma huko Facebook sijui yana ukweli gani''soma mwishoni mwa picha hizi'' na Fikirieni kama UNGEKUWA NI WEWE UNGEJISIKIAJE? BADALA YA KUSHABIKIA NA KUTUKANA MATUSI''' TUPENDANENI NA TUWE KAMA NDUGU MOJA''




















 Flora Lyimo katikati pichani hapa nikifanya yangu ''sijatumwa na mtu yoyote nimefika mwenyewe kufanya yangu haswa yakurusha kwenye Flora Lyimo Fashion Police Blog'' Blog ya Ukweli inayosema ukweli mtupu''




 MBAKAJI GODBLESS LEMA MBUNGE WA ARUSHA TANZANIA''AKIMNYANG'ANYA FLORA LYIMO T-SHIRT YA CCM ''AKITAKA ASIPIGWE PICHA NAYO ''HUKU AKIMUAMBIA FLORA ANATAKA AICHANECHANE''''NDIPO WAPIGE NAYO PICHA''

HIYO NDIYO HABARI NA BAADHI YA WALIOBAHATIKA KUNASWA NA CAMERA YA FLORA LYIMO '' MPIGA PICHA WA UKWEE'''

SASA SOMA HABARI HII KUTOKA HUKO FACEBOOK'


  • Status Update
    By Flora Lyimo
    Kimeta Wa Mpui
    NEWWWZZZZZZZZZZ GODBLES LEMA AKANUSHWA KUBAKWA NA NJEMBA 7 ZENYE KIU NA TIGO,AKUBALI KUWA MTOTO WAKE ALIBAKWA MBELE YAKE NA MKEWE.
    Ni baaada ya kubanwaaaa sana yule Mbunge kichwa cha panzi,Godbless Lema amekana kubakwa(Kuliwa Tigo na wanaume 7 hapa Arusha) lakini amekubali kuwa Mtoto wake alibakwa na jemba zilizoshiba mbele yake na mkewe majira ya usiku.
    Akiongea na Redio five lema anasema "Mimi sikubakwa na hao jamaa,lakini mwanangu ndiye alifanyiwa mchezo huo tena mbele ya wife.Nilishindwa kufanya chochote kwa sababu jamaa walikuwa na silaha na wameshiba kwelikweli.hayo ya mimi kubakwa sio kweli mtangazaji"
    Mbunge huyo mbumbumbu ndani ya chadema anasema anajua wabaya wake hapa Arusha ,na anajipanga kuwadhibiti kwa namna yoyote.

    Ikumbukwe CHADEMA ndio chama pekee duniania mabacho wambunge wake ni WEZI wa WAKE ZA WATU,WABUNGE WAKE WANANUSURIKA KULIWA TIGO,NA MWENYEKITI WAO ANAONGOZA KUZAA NA WABUNGE WAKE NDIO ANAWAPA UBUNGE,PIA WABUNGE ASILIMIA 90 HAWAJAO WANAISHI KWA KUBADILISHA WANAFUNZI WA SHULE KILA KONA YA GESTI HAPA TANZANIA/
    Kuna chama hapa?au dangulo la WAHUNI.
    AHHHGRRRRRRRRRRRRRR, KUNA UWEZEKANO MKUBWA WA LEMA KULIWA TIGO LAKINI ANAOGOPA KUSEMA KWA SABABUA NAJUA WANAUME WENGI WANAOTUMIA HUO MTANDAO WATAJITOKEZA KUNUNUA HIYO BIASHARA.
    Kwa taarifa zaidi kingia jamiforum
    RAHA IPO CCM,IYENA IYENA CCM NAMBARI ONE
    • 9 people like this.
    • Ufisadi Dowans Kimeta Wa Mpui MKIAMBIWA MACCM MNATUMIA AKILI ZA MATAKONI MNAKATAA LAKINI AKILI ZENU NI BORA YA MAVI AU TUNGU LA TAKO. KWELI UNAWEZA ANDIKA MANENO YA KISHENZI NAMNA HII? LABDA WEWE DIO UMEFANYIWA HIVYO ACHA KUONGEA UPUUZI NTAKUSHUGHULIKIA PRIVATE. PUMBAVU ZAKO ZA UKO NYUMA
    • Nasho Nalcom Jr. na mwenyekiti wenu anavyosafiri kila siku anapelekaga tigo kwa nani
    • Hamis Zikatimu tumekusikia kaka,pole yake
    • Andrew Fovo hii habar ya kweli au?..kama ya kweli..basi hii kali
    • Msaira Mohammed kama itakuwa kweli aliyosema lema mm nampa pole sana hili suala sio la kushabikia eti kwa kumuona mjinga wakati mwanawe wa kike kabakwa mbele yake hebu jaribu kufikiri kabla hujalifurahia hili tukio la kishenzi ingelikuwa wewe mwanao kabakwa mbele yako hv ungalifurahi na anaeathirika zaidi ni yule mtoto kisaikolojia na pengine kuambukizwa maradhi ya zinaa ikiwemi ukimwi tusiwe na chuki za kisiasa kisha utu tukauweka pembeni hii sio ishu ya kuichangia kwa kuifurahia kwa mtu alie muungwana
    • Sadru Samanta Kimeta Wa Mpui... ungekuwa na akili timamu usinge andika upumbavu kama huu wewe akilizako na za mbwa hazitofautianai
    • Jerry John Komba Du!we kimeta una Roho mbaya sana sijawahi ona,mwenzako anaatwa na matatizo wewe unaona ni sherehe?we bure kabisa
    • Andrew Fovo ..ila yeye si ka comment kwamba tuingie jamii forum kwa taarifa zaidi..kwa hiyo inawezekana na yeye kaichukua huko na kuiweka huku kama ilivyo...anaweza akawa yeye kaandika au asiwe yeye...ila humu hatuna uhakika kama ni kweli au vp..wanaojua ni wale waliosikiliza mahojiano
    • Makonde Nyikomba Junior Haya ndiyo matatizo ya kuingiliwa kinyume na maumbile mwanaume timamamu hawezi kupost ushoga wa namna hii.
    • Tinorito Masangia Ulichopost kimenifanya nielewe upeo wako ukoje hata kama wewe ni CCM usinge suport kitu kama hiki. Kwani vyama ndo vinatakiwa kua na uadui kiasi hiki??

4 comments:

  1. Flora Lyimo ''SHIKAMOO'' yani wewe ni dada wa Kitanzania usie mfano kabisa''nakuomba uendelee kutuambia maukweli yako usiogope kabisa'''

    ReplyDelete
  2. kutokana na hizi picha madai yako ya kubakwa na Lema ya kweli kabsaaaaa coz picha zenyewe zinajieleza alivokua anakuangalia kwa matamanio, yaaaan mijanaume mingine cjui ikoje.

    ReplyDelete
  3. dada Flora, the way umeripoti hii habari ni kama vile umefurahia mtu kuvamiwa, kubakwa au sijui nini sijui umesema. Hivi kweli hata kama tunatofautiana kiitikadi kweli binadamu mwenye akili timamu atafurahia mtu kuvuliwa utu wake kwa staili hii? Kweli daflora unatumia busara kwa hili ama? inasikitisha sana mana uliposema umebakwa wanawake na wanaume wenye utu walikemea sana, nilitegemea wewe ungekuwa wa kwanza kukemea hili kwani limekugusa moja kwa moja na ukizingatia umesema Lema amesema mwanye na mkewe walibakwa, wanawake wenzio walibakwa da flora na what are you saying? like serious you comment as if it is a good thing to be appraised? are u serious daflora? I am your fan but AM VERY DISAPPOINTED in you!

    ReplyDelete
  4. HII NI YAKO WEWE ANONYMOUS 08:41...SIJUI KAMA UNAJUA KUSOMA AU ? UNAJUA KUWEKA COMMENT TU? NOW NISOME TENA ''HIII NDIYO POST YANGU AMBAYO IKIINGIA HAPA UNAISOMA JUU KABISA KABLA YA CHOCHOTE...NOW SOMA TENA'''
    BY:FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS'' GODBLESS LEMA MBAKAJI MBUNGE WA ARUSHA ''KAVAAMIWA NYUMBANI KWAKE NA WATU 7 NA KABAKWA YEYE ,MTOTO WAKE WA KIKE NA MKE WAKE WAKISHUHUDIA MOJA BAADA YA MMOJA'' KWELI SIJAFURAHIA KABISA KAMA NI KWELI ' TUNATAKIWA SHERIA ZA SERIKALI YETU TANZANIA NA SIYO SHERIA ZA RAIA WA TANZANIA!!

    ReplyDelete