KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 24 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ JAMBO WATANZANIA WENZANGU POPOTE PALE MLIPO ''ITS PARTY SEASON ''HERE IS KITU CHA KUKAMILISHA YOUR DRESSES !!

 FL DESIGNS &TRADES FOR JUMLA AU REJA REJA''KARIBUNI NA FANYENI FASTA FASTA ''WEEK IJAYO NDIYO YAKUSAFIRISHA MIZIGO YOTE YA XMAS 2013 ''UKIKOSA THEN UTASUBIRI MWAKA 2014 FOR ONLY WEEKS LAKINI '' I CANT WAIT FOR 2014 IS GOING TO BE BIG AND GOOD FOR EVERYONE!! RUWA MANGI TUJALIE UZIIMA MBEE""

CHAGUO NI LAKO '' NA UKIWATAYARI WEWE TUWASHIE TAA IN WHATSAPP +44 7787471024 KWA WALE MNAOHITAJI MKOPO EXPRESS ...CHANGAMKENI MAANA NAONA MMELALA SANA''YANI WATANZANIA WENZANGU JIFUNZENI KUCHANGAMKA''YANI HATA CHAKULA KUWEKEWA MDOMONI MNASHINDWA KUFUNGUA MDOMO FASTA FASTA''' MBUTA NANGA''CHUNGENI MSIJE LISHWA PUUANI ''MANA MDOMO KAMA UMEGOMA BASI PUA ZINAFANYA KAZI YAKE ''' 
HAPA FLORA LYIMO ANAWAWEKEENI MAPEMA NA MSIKOSE KUBEBA VIPOCHI BADALA YA MABEGI HARUSINI ''MAANA MNANISHANGAZA SANA SANA'' VIPOCHI VYA MITOKO NDIYO HIVI HAPA'' PARTY PARTY ZAIDI'''

No comments:

Post a Comment