KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 14 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ NDIYO WAKATI WAKE HUU JAMANI '' JE UMESHANUNUA ANYTHING OF KIMASAA aka CHECK YET'' ROCK YOUR KIMASAI LIKE FLORA LYIMO FASHION POLICE'MBUTA NANGA!!

 FLORA LYIMO AKIJIBURUDISHA BAADA YA KAZI ''PATA MOJA MOTO MOJA BARIDI ''ILA YEYE APATA YOTE BARIDI'' KAZI KWELI KWELI '' WAPI MY ..........''MBUTA NANGA!!


 KITU CHA KIKWAKEEEEEEEEE''' MBEGE NDIYO THE TALK OF WAFANYAKAZI WA MTAA WA MAPESA'OXFORD STREET LONDON ''

 PATA FL DESIGNS &TRADES  KWA BEI POWA JAMANI '' YANI UVIONAVYO FLORA LYIMO KAVIVAA NA UKAVIPENDA WEWE MUWASHIE TAA IN WHATSAPP +447787471024 ANYTIME''
 NAKUWAZAJE MY ................!! I CANT WAIT WATUWACHE TUFANYE YETUUU''




 MGUU MNAUONA EEE..CHEZEA WEWE FLORA LYIMO TOTO LA KICHAGGA ULAYA LISILOKWISHA MAUTAAAAAAAMMMMMMMMUUUUUUUUUU!!





 TULICHAFUAJE HAPA 'YANI WATU WANAKUNYWA MBEGE KAMA MAJI ''RUWA MANGI''

 YOU CAN SEE WHAT I WANT YOU TO SEE''THE ONLY THING YOU CAN SEE IS THE THING THAT I NEVER TOLD YOU ABOUT OR POST IT ANYWHERE''SO UNAPOKUTA KITU HAPA KICHUKULIE KAMA ULIVYOKIKUTA NA SIYO UKICHUKULIE UNAVYOTAKA WEWE AU VILE HUJAKIKUTA''UPO HAPO!!
 MAMBO YA XMAS NDIYO HAYOOO''UMEJIANDAAJE WEWE''
 MAMBO YA KIMASAI aka CHECK ''YANI KILA DUKA LA NDUO LINA KITU CHA KIMAASAI 'NA FLORA LYIMO FASHION DESIGNER YUPO TIYARI NA FL DESIGNS &TRADES ' TENA KWA BEI POWA SANA WEWE WASILIANA NA FLORA LYIMO KWA MAMBO YOTEE''

 KARIBUNIIIIIIIIIIIII''MBEGE KWA KWENDA MBELE''JAMANI I MISS MOSHI KINOMAA''
HABARI YA MUJINI '' YANI USIKOSE KABISA KUVAA KIATU CHA UKWEE KUTOKA LONDON KWA FLORA LYIMO FASHION POLICE'' ANA HAKIKISHA WATANZANIA NAO WAMEONJA VYA LONDON aka VYA MTAA WA MAPESA OXFORD STREET '' KARIBUNI KWA JUMLA AU REJA REJA ,,NA MKOPO UPO PIA''KWA WALE WENYEWE KUJUA NINI MAANA YA HELA NA MAWE'' MBUTA NANGA!!

No comments:

Post a Comment