KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 14 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~SUPER SEXY MIGUU ULIMWENGUNI '' NA WEWE WAWEZA KUTUTUMIA PICHA ZAKO NA MIGUU YAKO TUIONE 'MWANAMKE KUJIAMINI''MBUTA NANGA!!

 HAHHAHAHHAAA'I JUST LOVE HII PICHA YANI KUCHEKA KWA FLORA LYIMO NI KAWAIDA KUNUNA KWAKE NI BAHATI MBAYA SANA'' ENJOY YOUR LIFE HAPPY PEOPLE 'AND DONT YOU SHUGHULIKA NA MAISHA YA FLORA LYIMO KIUNAFIKI ''KIUKWEE SHUGHULIKA NA YAKO'' HATA WENGI WENU HAMJUI LEO NI SIKU GANI LICHA YA TAREHE NA MWAKA'' RUWA MANGI ''ANYMORE MATUSI PLEASE TENA MAPYA JAMANI MAANA SIJUI SASA MTAMTUKANA FLORA LYIMO TUSI GANI AMBALO NILIGENI KWAKE AU LAKUMFANYA ASIWAAMBIENI MAKWEE YENU'' KWA TAARIFA YENU FLORA LYIMO HAMUOGOPI MTU YOYOTE HASA PALE UNAPOKUTA MTU ANAMUONEA FOR HATE SABABU'' DONT HATE AND THINK THAT FLORA LYIMO ATAKUOGOPA KUKUAMBIA UKWEE AU KWA SABABU YA CHEO NA KAZI ULIYO NAYO UKADHANI ATAKUOGOPA'' HIYO SAHAU ''

 HII NI KWANU HATER'S MNAOSEMA MIGUU YA FLORA LYIMO SIJUI NINI NA NINI ''SASA HATERS WHAT YOU DON'T LIKE ABOUT FLORA LYIMO IS WHAT YOU ARE GOING TO SEE EVERYDAY MPAKA SIKU UTAKAPOKUFA KWA SABABU YA HATE''  
 KIATU MWAKIONA JAMANI EEE..ON SALE NOW' WAHI KWA BAHATI YA SIZE YA MGUU WAKO''
 JUST YOU KNOW WHAT YOU ARE GOING TO HAVE '' YANI NDIYO MAMBO YA LOOK SEXY FEEL SEXY''

 NAFANYA YANGU HUKU SIM ZINAITA ,YANI ANGEJUA ASINGENIPIGIA KABISA'BUT SIM YAKE PIA INAHUUU'''MBUTA   NANGA!!





 MZIGO MWAUONA LAKINI EEE''IN TANZANIA NOW'ILA KILA KITU MNACHOMUONA FLORA LYIMO KAVAA CHAPATIKANA BUT NI VICHACHE SANA 'WEWE TUWASHIE TAA HUKO WHATSAPP +44 7787471024 FASTA FASTA '' TENA NI KWA BEI POWA SANA'' 
 FLORA LYIMO 'YUPO JOB 'MWANAMKE KAZI ,MWANAUME KAZI''NA KAZI NI KAZI 'MCHAGUA KAZI NI MVIVU NA HASARA KWA TAIFA LOLOTE''
HABARI NDIYO HIII'' FANYENI YENU FLORA LYIMO FASHION POLICE ANAFANYA YAKE'NA HAOGOPI KUWARUSHIENI MAUKWEE NA MAPOCHOPOCHO YA KUJIPAKULIENI WENYEWE'' KAZI KWENU NA KARIBUNI SANA' PIA DONT FORGET TO FOLLOW THIS BLOG' ILI USIPITWE THIS WEEK YETU YA NANE YA HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' STAY BLESS MY HAPPY PEOPLE ''FLORA LYIMO''

1 comment:

  1. hahahhahahahaa'mbuta nanga'wewe ni nomaa.viatu ni hot sana na sisi huku bongo twavipataje''

    ReplyDelete