KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 6 January 2014

BY:FLORA LYIMO ~ HAWA NDIO MARAFIKI WA FLORA LYIMO WA UKWELI 100% FRIENDS KWA SHIDA AU KWA RAHA''JE USHAJIUNGA? JUST COMMENT LOVE'' AND YOU ARE INIT '' RUWA MANGI 'I LOVE MARAFIKI WA UKWELI AND NOW NITAKUWA NAWAFUATILIA KIURAHISI ZAIDI KWA NJIA HII''

31 December 2013 · Edited 

TAFADHALI NAOMBA UANDIKE LOVE HAPA CHINI OR COMMENT LOVE KWENYE PICHA HII 'KWANI HAO WATAKAO ANDIKA LOVE'' NDIO NITAKAO WAFUATILIA HUM FACEBOOK NA POPOTE NA VILE VILE KUSHIRIKIANA NAO KWA SHIDA NA RAHA'' NA KAMA KUNA CHOCHCOTE PIA CHA KUSAIDIANA KIMAWAZO AU HATA KIMKOPO WA HELA AU CHOCHOTE PALE TUTAKAPO WEZA KUSAIDIANA '' NATAKA KUFANYA HIVYO MAANA NINAKUWA NA MISS SANA MAMBO MENGI YA WATU AMBAO H...See more
Like ·  · Stop Notifications · Share · Edit
  • Flora Lyimo

1 comment: