KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 19 April 2014

BY FLORA LYIMO ~ HAPPY EASTER EVERYONE'' KABURI LIPO WAZI ALELUYA ''YESU KAFUFUKA NA KAPAA MBINGUNI''LETENI MBEGE TULEWE 'TUKIFURAHIA NA KUAMINI MUNGU YUPO NA ANAWEZA'' RUWA MANGI!!

 Flora Lyimo alipoifungua champagne kumpongeza  Dada yake Mkubwa kwa kuhitim miaka 25 ya utawa ' Nyumbani kwetu Moshi Kijijini'' KWA NIABA YA FAMILIA YA BASILEI LYIMO TUNAWATAKIENI PASAKA NJEMA' MLE MNYWI NA KUMKUMBUKA YESU 'OMBENI SANA NA JUENI HAKUNA LISHINDIKANALO KWA MUNGU'' AMEN'' RUWA AIKAMBE''
MBEGE ISHAFUNGULIWA LETENI KATA'''lol..LETENI GLASS'' CHEERS''

Flora Lyimo akiwa Nyumbani kwao Kijijini Kilema Moshi Kilimanjaro '' 2012 Best Year ever for Basilei Lyimo's Familia'Yani I want this day to rudia tena'' Jamani Maisha is you make it''Asikudanganye Mtu kwamba kuna atakae kusaidia to be you and who you want to be'' No one but yourself ''
MY DDF'' Yani huyu ni Dada yetu Mkubwa ambae Ndie Mtoto wa kwanza wa Kike kwenye Familia ya Basilei Lyimo na Augustina Lyimo 'wakiwa pale Kilema Sokoni '' R.I.P. Our Dad'' Mungu anasababu zake za kuwateuweni nyie wote mnaotutangulia'' Hakuna alitendalo Mungu lisilo na Sababu '' Pumzikeni kwa Amani ''Amen' Jamani hakuna kitu kizuri kama kupendana ,hasa kwenye Familia ''Wale mlio na vichuki chuki ''Pendaneni na Muaminini Mungu ''wacheni kuamini Vitu vingine'' Ombeni Mungu atawapeni Amani ''Yani I LOVE  HUYU DADA YANGU SISTA MARIA CARITAS IN PICHANI HAPA NA MIMI SANA SANA .YANI  KIUJUMLA  TUNAPENDANA SANA KWENYE FAMILIA YETU YA LYIMO NA OMBA MUNGU AZIDI KUTUBARIKI TUPENDANE KAMA TUNAVYOPENDANA SASA HIVI MILELE NA MILELE '
NITAKUPIGIA BAADAE DADA YANGU MPENZI''
 ''RUWA AIKA MBEE'' 
BWANA WETU YESU KRISTU KAFUFUKA NA KAPAA MBINGUNI '' ALELUYA ''' SHINDA NGUVU ZA SHETANI ,YESU KAPAA MBINGUNI ,NA MALAIKA WOTE WAKAJA KUSHANGILIA'' AMEN''' I LOVE YOU JESUS '' THANK YOU KWA KUZIBEBA THAMBI ZETU NA HADI UKAFA MSALABANI KWA AJILI YETU '' TUNAKUABUDI NA TUNAKUSHUKURU ''MILELE NA MILELE ''TUTALITAJA JINA LAKO KWA SHIDA AU RAHA'' KWANI WEWE NDIE KIMBILIO LETU LA MILELE'' AMEN''
 NAWATAKIENI PASAKA NJEMA NDUGU ZANGU WATANZANIA WOTE POPOTE PALE MLIPO''  ENJOY ''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment