KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 19 April 2014

BY FLORA LYIMO ~ LOOK NANI ANA SHEREKEA SIKU KUU YAKE YA KUZALIWA ON EASTER 2014 'HAPPY BIRTHDAY MWANANGU LINDA!!


 OUR CLEVEREST LINDA ..MJUKUU WA BASILIE LYIMO '' Linda ni Mtoto wa Dada yangu Maria Lyimo ambae ndie nae mfuata Mimi '' so Im Happy to be her Mama Mdogo and I love her so much maana yeye hatakagi Ujinga wala hafanyagi Mchezo kama Mama yake Mdogo Flora Lyimo ''' I love her so much ''And I wish ningekuwa nae hapo Dar au angekuwa nami APA London ''But ipo siku kwa mipango ya Mungu''
 Hapa ni Linda akiwa kambeba Kaka yake Mdogo wake ambao sasa hivi wapo watatu ''na Kasichana ndiyo Linda peke yake'' 
 My Linda at Serena Hotel in Nairobi Kenya'' Tulikula maraha sana hapa Hotelini yani I miss it jamani ''Raha jipe mwenyewe kwa kufanya kazi kwa Nguvu zako na akili zako zote'' Kazi ndiyo Kitambulisho chako by:Mama Salma Kikwete''

HAPPPY BIRHDAY TO YOU ,HAPPY BIRTHDAY TO YOUU''HAPPY BIRTHDAY DEAR LINDA''HAPPY BIRTHDAY TO YOU''
BE BLESS ALWAYS MWANANGU NA KUMBUKA MAMA YAKO MDOGO NA PAMOJA NA MAMA YAKO NDUGU ZAKO NA FAMILIA YA LYIMO YOTE 'TUNAKUPENDA SANA NA WE ARE SO PROUD OF YOU '' SOMA MWANANGU NA MUNGU AKUTANGULIE NA AKUPE YOTE MEMA UYAHITAJIO KATIKA MAISHA YAKO YOTE '' MAISHA MAREFU NA YENYE AFAY NA MARAHA TELE'' XOXOX
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG.

No comments:

Post a Comment