KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 29 April 2014

BY FLORA LYIMO~ALBUM (4) OF SEXY CAKE OF FLORA LYIMO 40th BIRTHDAY PARTY'' THIS IS HOW SHE COOK 'NA MBEGE ZA KUMWAGAA'MBUTA NANGA!!


FLORA LYIMO IN HERSELF CAKE'' YANI KWELI NIMEJIAMINI MIMI NI MBUNIFUUU''MY DESIGN CAKE 'BY FLORA LYIMO'MPANGO MZIMA WA HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' ENJOY THE SONG ''





































I HAD FAB NIGHT ''THANKS SO MUCH TEAM FLORA LYIMO aka MBUTA NANGA'' NAWAPENDAJE SASA'' WACHA HATERS WAJIONEE WALIYO MISS NA WATAENDELEA KUKONDA NA KUMISS VITU VINGI SABABU YA WIBU NA UNAFIKI WAO'' KANTANGAZENIIIIII''SINA SHIDA MIE WALA HAMNIPI SHIDA NAVIHAMSINI VYANGU 'VINAVYOWAKOSECHENI USINGIZI ''NA MAMBO BADOOOOO''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

5 comments:

  1. kweli Flora Lyimo umetishaaaaa'' hiyo cake ndiyo the talk of mujini'' sexy Flora Lyimo yummy'' ningekuwepo ningeilambaaaaaaaaaaaaaaaaaa''ningetaka hapo palipo andikwa sexy '' na palamba hatariiiiii'mbuta nanga''

    ReplyDelete
  2. tishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...na watakukomaje.....

    ReplyDelete
  3. atakae kuowa Flora atafaidi sana,yani wewe siyo mwanamke mfuga kucha bali mhangaikaji na wa shoka haswaa' nilipokuona kwa Mboni TV Show ndiyo nilianza kukufuatilia na kuona ni kwanini watu kukutukana..kumbe sababu ya mafanikio yako..UPO JUU MAMA.NIMEKUPENDA BUREEE..HAPPY BIRTHDAY ''

    ReplyDelete
  4. lazima wakuchukie Flora Lyimo tajiri letu la kichaga London ''Wakakutangazeeeeee'halooooooooooooooo''''mbuta nanga...upo juu''wajiulize kuna Mtanzania yoyote mwenye kulitingisha jiji la UK ? hakuna na kama yupo ajitokezeeeeee'' na kweli umewauwa kwa hiyo cake na shemeji juu''mie naisubiria harusi tu'

    ReplyDelete
  5. I wish ningekuwepo hapo yani panaonekana palikuwa hapatoshiiiiiiiiii''' penda sana hiyo cake ni noumaaaa..yani ndiyo the talk of mujini''na ndiyo maana blogers wengine hawaja kuwish hata happy birthday ''wana wivuuuuuu'Flora Lyimo upo juu na Blog yako pia ndiyo ipo juu na ya ukwee haswaa''wakakutangazeeeeeeeee miss Lyimo...

    ReplyDelete