KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 18 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ ALBUM (2) NOW IS THE TIME FOR MY NUMBER ONE''THE ONE AND ONLY DIAMOND PLATNUMZ NDANI YA MJI MKUU WA UINGEREZA ' NANI KANUNAA''CHEZEA WAREMBO JUU YA JUKWAA 'KANTANGAZEE'MBUTA NANGA!!


WASAFIIIII'From Left in Hot Jumpsuit and the prove for a kulewa na big stars kama hawa Mbuta Nanga' 'Flora Lyimo Fashion Police akikuwepo kikazi zake za kuwafyetua fyetua hakusita to show you how she do her Ngololo in London Live on Stage with The Top of them All Watanzania Bongo Flava and Bet Nominee Diamond Platnut...Now watuwache tulaleee'nani kanuna'' 
Flora Lyimo showing you how she do her Ngololo with the Ngololo King mwenyewe''hapana Chezeaaa''Mchagga habaki nyuma for anything for sure'' Asotujua ni nani in Riyama's Voice''Kanitangaze na wacha movie iendeeeeeeeeeeeeeee'''




Hapo hapa hapooooooooooooooooooooooooooo uliposhikaaaaaaaaaaaa''''usipunguzeeee'ongezaaaa'hapana chezea Mchagga Ulaya weyeeeee''Mbuta Nanga'japo nilikuwa kikazi zangu aisee''Nampenda sana Diamond alafu ukiongeza tena na Dimpoz 'uwiii''halali mtu kabisaaaa''hadi kieleweke hata £100 Mlangoni nalipaaa'''hahhahaa'' 

Hhahhahahhaaa'The Top in Town ''Anaingia Jukwani ''Kimnyaaaa''Camera zote kwangu please'' Fyetua Fyetua''ni zam yenu nyieee'''do I love This night kwasababu nilikuwa najipa Raha mwenyewe''Yani ningeweza kukaa Home au kuja na kubakia kwenye Kiti bila hata kusimama ''Yani mpango mzima wa Raha jipe Mwenyewe ''Yani kulikuwa na watu walioingia hum All night bila hata kujijeuza''hahahaa''nawashangaa wamekuja kufanya nini sasa''au ndiyo to check the Top in Town Flora Lyimo akifanya yake''Na kweli kama ni kufanya yangu''hakuna Asonijua kasoro wewe tu''kwa Roho yako mbaya na Mawivu'' haloooo''
Hapo kwakeeeee''Ngololoo''Ngoloooo ya maminotiiiii''nani kanunaaaaaaaaaaaaaaaa'''This is London Mji Mkuu wa Uingereza'sijui kununa mie nikinuna ni kwa bahati mbayaaaa''Mbuta Nanga''
Hi sasa ni kali ya Mwaka my DDF''Namuaminiaje Leo ''Yani on point and on Stage''Chezea Sukari ya wanawake weyeeeeeee''Jukwani hashukishwi mtu ''kamtangazeeeeeeeee''Jessica''Love you Always Stay Bless and Know our Love never Ends '' kwa Mungu tushakubaliwa hadi Kifo kitutenganishe'' Kwa Roho zetu from that very first Time'' Tumetoka mbaliiiiiiiiiiii'''na tutafika mbaliiiiiiii''Amen''
Nani kanunaaaaaaaaaaaaaaaa'''Mwanamke kujiamini na kupanda jukwani eti eeee''


Here she comes''Miss Tanzania Uk '' na wakuwache miaka Elfu my DDF'' aka My Number one''looking HOT'''

The super Star Nusrat nae kajiaminije kwenye jukwaaa'' Aso mjua ni nani ?In Riyama's Voice''hahahaa'' Love you Always My DDF''


MBUTA NANGA''''WATU WEEEEEEEEEEEEEE''CHEZEA DA 'NUUUUU''
WACHA MOVIE IENDELEEEEEEEEE'''
The Wema  of UK aka The Kim of UK hapana chezea yeye''looking HOT GIRL 'aka Toto ya Amigoooooooooooooooooooooooo''' 










Looking Hot kama kawa yako ''nani kanunaaaaaaaaaaa'''




My Shostitamu wangu wa ukwee Nusrat na wakuwache miaka Elfuuuu''Mbuta Nanga''hapakutosha kabisaaaaaaaaaaaaa'watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee''



Chezea Wachagga Ulaya weyeeeeeeeeee''Hahhaaa'My Girl umetishaaaaaaaaaa''Aika ndao kotana ''
And is the time for the King to show you how he do other things'' siyo Ngololo tuu''Hii inaitwa Ngokono''Mbuta Nanga''

The King amekwisha habari yake''hahahaaa''yani hii style yake hii huwa ni nomaa'' unaweza kufikiri kazimia kweli aisee'' Diamnond inabidi uache hii unajua unaweza kufanya hivi badala watu tuje kukucheck fasta fasta tukabakia tunakusubiria uamke mwenyewe kumbe wapi '' yani joke zingine watu washakuzoea when is not a joke ndiyo nomaaaa''' We Love you sana you know''
And Mtunza hela zake jukwani ndiyo huyooo''Jestina' Ukimtunza zikidondoka hazipotei kabisa''Mbuta Nanga'' chezea Biashara za kunasa Walevi weyeeeeeeee''Ujikute ukiomba Lift baada ya Ma'show'uzi jukwani kutunza na huku kucheza kwako ni bahati mbaya''hahhaaa''kusanya kusanya Mama Iman'' 



Sukari ya wanawake aliliwa hadi Mgongoni ''ni shidaaaaaaaaa''Mbuta Nanga!!






Dem kapewa Ti-shirt na Diamond mwenyewe ila hakutaka amrudishia na kumuambia amtaka yeye ,Diamond akaona isiwe tabu basi na hizi Gold je ? Dem hakutaka hata Gold zake amwambia ''Ti-shirt Mpelekeee Wema akaioshe ,na hizo Gold zako Mimi ninazo navaa kama Shanga Kiunoni haswaa'' Mbuta Nanga'' Hahhahaaa'kama ukinipenda sana Ivae Picha yangu''Kwa Wema mimi sitoki 'kwake nimeshanogewa''na hata kama nikitoka 'Lazima nitarudiiiii''halooo'''




Ok 'Ok''Stop the Music now'' This is to PROVE TO YOU THAT HUYU MSICHANA MREMBO AND SEXY VANESSA OF UK'' Ni wa Dimpoz siyo Wa Diamond'' Ona sasa hizi Picha hapa zitakuambia ukweli wote''manaa Mimi pia nisha waambieni Ukweli Wote in Album One'' Of this Hot Night ever of mwaka Huu'' 2 Tanzanian Super Star perfoming live in London Mji mkuu wa Uingereza'' Watu tunawapendaje sasa hawa WAWILI'' AND WE WENT TO SHOW HOW MUCH WE LOVE THEM''
HAPAKUTOSHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA''''WATU WEEEEEEEE'WATU WOOOOO''SUKARI YA WAREMBO IS HERE LIVE IN LONDON '' KANITANGAZENI MKICHELEWA NITAWATANGAZA MIE'' MBUTA NANGA'' ALBUM 3 COMING SOON''
Follow :FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment