KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 29 July 2014

WHATS ON MAMBO YA EID MUBARAK'' WELCOME AT OUR BAR & RESTAURANT THE SMILLEY'S aka MBUTA NANGA'S LONDON !!

















HABARI NDIYO HIYO 'Jamani juzi kule Instagram mlinisuta sana na lile wig langu la Blondiii''Mngelijua navyo lipenda .wacheni tu..Ila sasa mtanikoma yani nitawabadilishieni mawigi mpaka mjute kunisuta'' yani mtajua Mchagga mie niliaga kwetu Kilimanjaro'' Anyway 'let me waambieni kidogo kuhusu Biashara' Mimi siogopi kuibiwa ,kutapeliwa wala kupata hasara'' Mimi najaribu Biashara zote niwezazo kutolea jasho langu'' One day nitaipata ile nitakayo ifutia jasho langu'' Ruwa Aika Mbee''
KWA KUJIUNGA NA HII BIASHARA YANGU MPYA YA FLORA LYIMO OPPORTUNITY 2014 NI MUDA WOWOTE WEWE WASILIANA NA FLORA LYIMO THE CEO MWENYEWE'' WHATSAPP +44 7787471024 KARIBUNI WOTE'

1 comment:

  1. Haya tenaaaaa watu kula bata kuku....dandani. teheeeeeeeeee Edu Mubarak.

    ReplyDelete