KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 13 November 2014

WHATS NOW ? STYLE ISSUE >>FLORA LYIMO NA MTOKO WAKE WA KANISANI JUMAPILI ILIYO PITA 'MAVAAZI YOTE YANAPATIKANA AT FLORA LYIMO TZUK 35 OXFORD STREET LONDON ''





























 LAZIMA NIWAKILISHE KWA MFANO WA FLORA LYIMO MWENYEWE'' YANI THE POZI NI LA MBUTA NANGA!

MPIGA PICHA WANGU NA WA KWETU DADA MDOGO WANGU WA UCHAGGANI''
ANAWEZA EEE''AIKA NDAO ''
TO FOLLOW FLORA INSTAGRAM > floralyimofashionpoliceblog

1 comment:

  1. ndio ukome kuwachokonoa watoto wa watu, si unamjua flora ni chizi kumbe wenyewe mwamchokoza …..KWA KWELI MBUTA NANGA OYEEEEEEEEEEEE…eti lilikuwa linataka kuanza kupiga picha za chupi kama wewe ''lenyewe lishajichubua matako yanamichirizi kama mkundu wa nyani baboon ni mwanae bhoke sura mbaya mdomo umefunguka kama ananyonya mboo ya mama yake ...

    ReplyDelete