KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 7 December 2014

WHATS NOW ? FLORA LYIMO LAST NIGHT WITH THE SUPER STARS NA MAJIRANI WETU WEMA VICTORIA KIMAN ,MUSIK MAESTRO.YANI HAIKUWA YA KUKOSAA'' MBUTA NANGA!!




ENJOY ''MBUTA NANGA!!
HABARI NDIYO HIYOOOO''UKIONA KIMSHINDACHO  FLORA LYIMO 'MBUTA NANGA' JUENI HAKIJABARIKIWA'' ENJOY THE VIDEO '' THANKS TO KAPACHA KANGU NANCY'' AMBAE NDIE ALIKUWA MPIGA PICHA NA MNASA VIDEO ZA MTOKO WA YOUR TOP IN TOWN  NIGHT OUT OF USIKU HUU'' LOVE YOU BABY GIRL''
HAHAHAHAAA'' MBUTA NANGA'' REPRESENTING''' TANGULINI PENYE FLORA LYIMO PAKABOEKA'' NI SHIDA YENUUUUUUUUUUUUUU'''
WITH THE ONE AND ONLY ''MUSIK MAESTRO .....KUNA MTU KAIBIWA KWANI '' MBUTA NANGA'' LOVE YOU MY DEARS'' WAS A FAB NIGHT TO CLOSE THE YEAR 2014'' WISHING YOU BOTH ALL THE BEST IN FUTURE!!
MASUPER STAR WAKUTANA'' NI RAHA RAHA SANAAAAAA''VICTORIA KIMANI  LIVE ON STAGE WITH BOSSLENU 'FLORA LYIMO FASHION POLICE MBUTA NANGA!!










LOVE YOU WADOGO ZANGU ''BE BLESSED ALWAYS''
HAPANA CHEZEAAAAAAAAAAAA'' NI SHIDA YENU SIYO YETU'MBUTA NANGA!!






SAFIIIII'' MWALIONA HILO GAUNI EEEEEE''IS BY FLORA LYIMO TZUK'' LINA PATIKANA IN RANGI 3''BLACK ,PINK AND BLUE'' NA KWA BEI POWA SANA''








HAPANA CHEZEA MIMANOTIIIIII''DONDOSHA DONDOSHA MBUTA NANGA'' NAZIPATA KWA KUZITOA'' UNAAMBIWA TUMIA PESA ZIKUZOEEE''' HAHAHHAAA''









ARE YOU SURE UNATAKA KUNIPA MIMANOTI YOTE HIYOOO''HAHHAHAA''NDIYO KAWAIDA YANGU MDOGO WANGU '' PALIPO FLORA LYIMO HAPAKOSEKANI MIMANOTI''MBUTA NANGA!!



LOVE YOU BABY GIRL ''NI MWENDO WA KUDONDOSHA DONDOSHA MIMANOTIII''MBUTA NANGA!!



MMMWAAAAAAAAAAA''NIMEKUMISINI MY SHOSTITAMU WANGU WOTEEEE'NAJUA MASHUGHULI NA MAJUKUM YA HII DUNIA IMEWAFANYA MKASHINDWA KUFIKA HAPA LEO ''ILA MSIJALI ''SOON TUTALISHANA KWA VYOTE VYOTEEE''RUWA MANGI''


WHATS A FAB NIGHT OUT ON 6.12.2014'' THANKS TO CLUB MALIBU NA VICTOR WA KWETU WENYEWE'' YANI NI MWENDO WA  KUSAHAU YALOPITA NA KULA MARAHAAA''' BUT KAMA MNAVYOJUA USIKU HUU ''KULIKUWA NA HARUSI NA MASHUGHULI MENGINE MENGINE KIBA'' SO WATU WENGI WALITAMANI WAJIKATE VIPANDE VIPANDE 'ILI WAWEZE KUKUWEPO KWENYE MASHUGHULI YOTE'' ILA NDIYO HIVYOOO''HUWEZI KUWA SEHEM MBILI AU KIBAO KWA WAKATI MMOJA'' SO UNA AMBIWA CHAGUA MOJAAAAAA''' MBUTA NANGA''
AMA KWELI MAISHA NI KUJIAMINI NA KUFANYA YAKO UPENDAVYO ''ALAFU NA KUJIFUNZA KUSAMEHE'' YANI SASA NAISHI KWA AMANI SANA MAANA NINATUMIA HIZO KAMA NGAO YANGU '' KUJIAMINI ,KUFANYA YANGU NA KUSAMEHE''''
HAVE FAB JUMAPILI MY FANS AND MY CUSTOMERS'' I LOVE YOU ALL''

2 comments:

  1. Lookn good da Flora, cute

    ReplyDelete
  2. mmmmm!!!! ulipendeza sana flora hongera......

    Flora unajua sana nini na nini kinakufaa ila kuna wakati unachemsha nadhani kwa kusudi ili uchambwe na wanaojua kuchamba.... lkn kwenye hii shughuli ki ukweli toka moyoni umependeza, mavazi make up yako na nywele kwangu mimi vyote vilikua mmmwwaaaaah!!!! keep it up flora.. Mbuta Nanga!

    ReplyDelete