KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 7 December 2014

WHATS NOW? HIVI HUKO MAREKANI HAKUNA MAVAAZI YA KUTOKEA KIPINDI CHA XMAS ? YANI MMEVAAJE KIHASARA HASARA'' ILA ONA MISSY TEMEKE ALIVYO WAONGOZA WATANZANIA WENZAKE KUMDONDOSHEA MIMANOTI YA NGUVU SUPER STAR NA NYOTA SAFI DIAMOND KWENYE SHEREHE ZA MIAKA 53 YA UHURU ''


MASTAA WAKUTANA ''MISSY TEMEKE AKIMDONDESHEA MIMANOTI YA NGUVU 'NYOTA SAFI DIAMOND'' TUMIA PESA ZIKUZOEE MY SUPER DISIGNER MWENZA''



HAPOOOOOOOOOOOOO KWAKEEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA!!

HAPOOOOOOOO KWAKEEEEEEEE''MDOGO MDOGO HADI KIELEWEKEE''

MBUTA NANGA'' KWELI NYOTA SAFI NI SAFI TU'' WATU WEEEEEEEE'''

HAPANA CHEZEA PESA WEWEEE'' HEBU MUONE ANAVYO ZIOKOTA'' NI SHIDA YENU SIYO YAKE KABISAAA'' MBUTA NANGA!!

BAHARI YA MAMINOTI'' SI MCHEZO MISSY TEMEKE  MMETISHAAAA'' WEWE NI SHIDA YAOOOOOO''MBUTA NANGA!!

ONA WALIVYO DONDOSHA MAMINOTI HATAREEEEEEEEEE''' YANI MISSY TEMEKE NA WENZAKO MLIO DONDOSHA MIMANOTI HII'' JUENI ''MMETISHAAAAA'MBUTA NANGA!!

MANOTI YAKIDONDESHEWA DIAMOND '' TUMIA HELA ZIKUZOEE HASWAA''





ONA SASA DIAMOND PLATNUMZ NA MADANSA WAKE WALIVYO VAA IPASAVYO ''KISHEREHE SHEREHE HASWAA'' NA SIYO KIHASARA HASARA''

BALOZI AKIMSHUKURU DIAMOND KWA KUWEZA KUSHIRIKI NA WATANZANIA WENZAKE AKIWABURUDISHA IPASAVYO 'KWA SIKUKUU YA MIAKA HAMSINI NA TATU YA UHURU WA TANZANIA BARA''  MUNGU IBARIKI NCHI YETU TANZANIA NA WATU WAKE WOTE'' NA VILE VILE KILA KILICHOPO NDANI YAKE NA HATA NNJE AMBACHO NI CHA TANZANIA '' RUWA MANGI 'AIKA MBEEE''
HONGERENI WATANZANIA WENZANGU ''IM SO PROUD OF YOU ALL''
ILA KITU MLICHO NIANGUSHA NACHO NI MAVAAZI YENU ''
HIVI '' HUKO MAREKANI HAKUNA MAVAAZI AU HAMJUI MAVAAZI YA SIKUKUU ZA XMAS NA ZA KUSHEREKEA SIKUKUU ZA NCHI YETU TANZANIA'' ? YANI MMEVAA KIHASARA HASARA KAMA BASI MWAJIENDEA SHEREHENI ZA MIKUTANO''
Yani kiukweli Picha zote nilizotizama NI WATU WACHACHE SANA Yani kama SITA waliojitokeza kuvaa ipasavyo '' Kweli nimeshindwa na kuchoka'' NGACHOKA''kabisa kutizama picha hizo zilizorushwa kwenye Blog ya Jestina kihasara hasara'' I think hata ndiyo maana wamefanya kuzirusha kule KIHOVYO HOVYO' ''YANI HATA DIAMOND PAMOJA NA MADANSA WAKE WALIJIANDAA HASWA'' YANI  IPASAVYO '' I think walikuwa wanadhani Watanzania kwa kipindi hichi cha sikukuu za Xmas pamoja na za Uhuru wetu hasa kufanyikia Hotelini mtavaa hatari ''kumbe wapi '' Yani mmemuangusha sana Nyota safi Diamond'' I think ndiyo maana akaenda kuvua Lile jacket suit na kuvaa kihasara hasara ili muende sawa'' JAMANI WATANZANIA WENZANGU HUKO MAREKANI '' JUENI NINI CHA KUVAA SIKU ZA MUHIM'' YANI SIKU HII NI MARA MOJA TU KWA MWAKA'' MNASHINDWA KUVAA MPENDEZE'' ? MBUTA NANGA!!

No comments:

Post a Comment