KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 2 December 2014

WHATS NOW ? HONGERA SANA DIAMOND .FLORA LYIMO ANASEMA ASIE KUPONGEZA AKAFAGIE BAHARI'' MBUTA NANGA!!



JAMANI JAMANI ..I'M SO PROUD OF KAKA YANGU DIAMOND '' YANI DIAMOND DADA YAKO HAPA FLORA LYIMO MBUTA NANGA'' ANASEMA HIVII'' UPO JUU NA NAKUOMBEA MUNGU UZIDI KUPANDA JUU NA WENGINE WOTE WENYE KUTAKA MAENDELEO NA KUWA KAMA WEWE KIMUZIKI WAPANDE JUU PIA'' YANI KIUFUPI ''ASIE KUPONGEZA ATAKUWA ANA WIVU NA WEWE NA SIYO WEWE TU''HATA WATANZANIA WENZAKE WOTE WENYE KUSAKANYA MIMANOTI KAMA WEWE''  I WILL ALWAYS LOVE YOU ''JAPO UMEKULA PESA ZANGU ''IPO SIKU UTANIBEBAAAA'' HAHAHHAAA''  MPE MAMA MZAA KIJANA MCHAPA KAZI NA MWENYE KUWAWAKILISHA WATANZANIA WENZAKE''SHIKAMOOO'' JAMANI ALIPENDEZAJE YEYE NA ZARI THE BOSS LADY '' UWIII''JAMANI PICHA ZAO ZAJA HAPA SOON ''

 DIAMOND MY DEAR KAKA''WILL ALWAYS PONGEZA WEWE'' YANI UPENDE USIPENDE''MIMI HUWA NAKUAMBIA UKWELI ''LIBAYA NA LIZURI NAKUAMBIAGA SABABU NAKUPENDAAAAAAAAAAAAAAAA''' RUWA MANGI'' HATERS MTAFANGIA BAHARI MWAKA HUU'' SIYO KUDEKI MAANA KUDEKI KUMEWASHINDA'' ANZENI KUFAGIA BAHARI''

No comments:

Post a Comment