KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 28 December 2014

WHATS NOW? LAST NIGHT WAS FABULOUS WITH OUR KING ALI KIBA NDANI YA LONDON '' BILA KUMSAHAU ABDU KIBA'' HAPAKUTOSHAA''MBUTA NANGA!







 HAPPY SOOOOOOOOOOO HAPPY..KWA RAHA ZANGU''''
 MAPOZI TIME MY SHOSTITAMU ''NAKUPENDAJE SASA...MBUTA NANGA.

 THE KING ALI KIBA............AKIAGA MASHABIKI WAKE WALIOFURIKAA TO WELCOME HIM BACK'' YANI HAPAKUTOSHAAA'' WE LOVE YOU ALIIIIIIKIBAAAAAAAA!!

 AND THE OTHER KING'' HE ALWAYS THERE TO SHOW HIS LOVE AND SUPPORT ''
 KULIJAAA WATU WA MAANA KAMA HAWA APA''NA SIYO WA KUBAHATISHAA''MBUTA NANGA''








 WACHAAAA'' WEEEE'' YANI IT WAS LIKE..EEEE NDIYOOOO''TURUDIE TENA HUU USIKU JAMANI'' WAS RAHA RAHA TU'''HICHO KIDOLE MIE SIKOMIIIII'''MBUTA NANGA''


 MBUTA NANGA''HAHHAHAHAAA''WACHA TURUDIE TENA USIKU HUUU'' I CANT WAIT'''

 MY SHOSTITAMU WANGU AKIWA KWENYE VIP ''NI RAHA JUU YA RAHA TU''

 MY AFRICAN KING ALI KIBA'' HAPPY SO HAPPY KUTIANA MACHONI TENA''MBUTA NANGA''













 HAPAKUTOSHAAAAAAAAAAAA'''MNAONA EEEE' HIVI ULIANZAJE KUKOSA HIII'''MBUTA NANGA!!


 MBUTA NANGA'SHIKILIA KAKA''LONDON KUNA BARIDIIIIII''BARIDIIII''


 FLORA LYIMO 'MBUTA NANGA'NIKIFANYA YANGU KAMA KAWAIDA YANGU MIE BOSSLAO....HAHHAHHAAAA''' USIJALI KUTESA KWA ZAM NA HII NI ZAM YANGUUU;'

 TUMIA PESA ZIKUZOEEE'' YANI USIZIBANIEEEEEEEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA''

 CHUKUA KWA UREFU WA MKONO WAKO..NI SHIDA YAOOOOO'' FAB NIGHT TO REMEMBER'' KWA HERI 2014 KARIBU 2015 ''KWA RAHA ZETU''




HAPAKUTOSHA KABISA YANI '' I THINK MWENYE MACHO HAKUNA HAJA YAKUMWAMBIA TIZAMA'' UMEONA EEEEEEEEEE''KWA MACHO YAKO''SASA USIKOSE NEXT SHOW''
HAPPY NEW YEAR 2015 '' TUMUOMBE MUNGU AZIDI KUTUBARIKI '' WE LOVE YOU ALI KIBAAAAAAAAAAAAAAAAAA''MBUTA NANGA!!

No comments:

Post a Comment