KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 16 February 2015

WHATS NOW ? KUDADADEKI ,YANI NYIE WANAWAKE NYIE APA.LADY JAY DEE NA FLORA MBASHA .YAFAA KUWAFUNGULIA MASHTAKA YA KUTUDANGANYA MPO KWENYE NDOA ZENU KWA MARAHA NA MARUSHA ROHO YA NGUVU HADI NYIMBO ZA DINI KUTUFICHIA WANAUME WAHARIBIFU DUNIANI''MBUTA NANGA!!



 ONA SASA WALIVYOKUWA WANATUDANGANYA'' kushoto ni Flora na Kulia ni Lady Jay Dee..HIVI MLISHA WAHI KUONA PICHA ZAO WAMEPOSTI WAKISEMA WANAPIGWA AU LEO WALIKOSA USINGIZI KWA KUSHIKANA NGUMI NA MUME AKIWA ANATAKA MAPENZI YA NYUMA BADALA YA MBELE''' NO NO JAMANI MIMI BADO SIJAAMINI WATU MPO MNAKULA VIPONDO KWA MUDA WA MIKA KUMI NA MWINGINE MINANE MIAKA ? BADO MNAFIKIRI MUME ANGEBADILIKA ? HUO NI UTAPELI MMEWAFICHA HAWA WAUME WENU WAHARIBIFU WA MAISHA YA KINA MAMA NA WATOTO''SO SASA NIKUWAFUNGULIENI MASHITAKA NANYIE APO''MBUTA NANGA''NGACHOKA''
HAPA BILA AIBU HATA MHESHIMIWA RAIS WETU ''WANAMDANGANYA PRETENDA WAKUBWA NYIE '' WEWE FLORA WAJINA WANGU ''HEBU UENDE IKULU UKAMUELEZE MHESHIMIWA RAIS KIKWETE wa Kushoto Pichani hapa'' ILIKUWAJE HADI MUMEO ANALALA NA PANGA KITANDANI HUKU WEWE UKILALA CHINI NA VIPONDO VYA KUTOSHA ? NI HAYO TU KWA SASA'' JAMANI SEMENI YENU JIPANGENI KINA MAMA /DADA ''SAFARI ZA KWENDA IKULU KUTAKA HAWA WANAUME WAHARIBIFU WAPEWA ADHABU YAO INAYOWAFAA'' VIFUNGO NA VIBOKO'' 

KUTOKA IG YA mbutanangablog

KUDADADEKI. YANI NYIE WANAWAKE NYIE APA..LADY JAY DEE NA FLORA MBASHA...mwajua upande mwingine nawalaum sana...hivi mlizani vichapo mlivyokuwa mnapigwa mnanyamaza kimnya .eti sababu mtachekwa kuachika sababu sijui my black gorgeous ass..mwajua nyie mnawafanya Wanaume hawa hawa kutesa wanawake wenzenu ? Hebu jioneeni MIPICHA YENU ILE ELFU KIDOGO MLIYOKUWA MNATURUSHIA IN PUBLIC KWAMBA MPO HAPPY NA TUNATAMANI SANA NASI TUWANASE HAWA MICHEPUKO YENU TENA ILOBAHATIKA KUWA ..HADISAM ..ALAFU KUMBE NI USONI NA IN PUBLIC NDANI NI MIMBOO.GA..ILOONZA.? YANI SASA I THINK NANYIE NIWAFUNGULIENI MASHITAKA YA KUPRITEND KUWAFICHA HAWA WAHARIBIFU WA MAISHA YA KINA MAMA NA WATOTO...WHY KUTUDANGANYA MPO HAPPY NA WAUME ZENU ? WHY ? NIPENI JIBU..TUPENI JIBU PLEASE KABLA SIJAWEKA NDEGE MAFUTA NIJE HUKO...MBUTA NANGA! seriously. Hivi mmezubutuje kutuandikia VITABU HIVI IN WEEK MOJA MFULULIZO ? NANI MWINGINE TENA PLEASE. .JITOKEZENI FASTA FASTA. ..KABLA YA HUU MWEZI WA ROMANTIC HUJAISHA....NGACHOKA..WHO IS NEXT .....?......

No comments:

Post a Comment