KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 16 February 2015

WHATS NOW ? SOMA HII YA MOTO ''YA MOTO BAND'' MBUTA NANGA!!



MNAKUMBUKA SIKU HII''? YANI WAS ABOUT PANYA ROAD'' 
Hebu oneni vile Vijana tena wadogo walivyowakimbiza watu wakikuwepo wamama  na watoto wao ,yani hii ndiyo sababu nikasema bora tukawape vijana wetu sapoti ili kesho wasije kuwa kama hivi kutukimbiza mijini '' YANI MIMI NINGEPOTEZA NA CHUPI KWA HATUA NINGEZIPIGA LAZIMA CHUPI ILEGEE MPIRA NA KUTUPA KULE'' MBUTA NANGA'' Jamani TANZANIA ITAJENGWA NA KINA NANI IKIWA NDIYO MAMBO YA KUTOKUSAIDIANA NA HASA HAWA VIJANA WETU WAKIUME'' LETS STAND PAMOJA NA KUONA WAPI TUNAPOKOSEA NA KUJISAHIHISHA '' WENZETU WA ULAYA WANA MUZIKI WAO SHOW ZAO NI HADI KIINGILIO PEKE YAKE NAONGELEA NI HADI £70 POUNDS NA SIYO VIP ''UNASIMAMA KULEEE'' MBUTA NANGA'' SO LIPENI HATA £100 LAKINI WASIPO HAKIKISHIA WATU SHOW MAPEMA NA SEHEM  ZISIZOFAA HATA KUSIMAMA'' YANI WAJUE NDIYO SASA TUNAMBINU MPYA ZA KUPEWA OUR MONEY BACK NA KUPOTEZA MUDA WETU'' NO JOKE'' TIME IS MONEY''
KUTOKA IG YA mbutanangablog
 Kutoka kushoto Enock, Maromboso, Beka na Aslay wakiwa wameshikilia ticket zao za ndege  ambazo walikabidhiwa rasmi Kwa uhakika wa safari yao ya kuja UK -London kwa mara ya kwanza.
AISEE...NI HIVI NDUGU ZANGU WATANZANIA. .HAWA VIJANA YA MOTO BAND Siwafaham na sidhani wananifaham.ila tangu wasikike wanakuja Uk London ndiyo watu na mimi mwenyewe kuwa faham na ni baada ya kupigiwa sim za mchana asubuhi na jioni kuwa husu...yani hasa muhusika wa kuwaleta uk..au kuwasimamia. KIUKWELI NILI MIND SANA KWANI MUHUSUKA HUYO MIMI NAE ZINAJULIKANA WAZI..NA SIONI KWANINI BAADHI YETU TUWASUSIE HAWA VIJANA AMBAO HAWAJATUKOSEA KITU..YANI TUSIENDE KWENYE SHOW YAO...NAOMBA WATU TWENDENI KUWAPA SUPPORT KWANI HATUNGE PENDA KUWAONA WAKITUKIMBIZA MIJINI KAMA WALE PANYA ROAD...SO MIMI BINAUSI NAPENDA SANA MAEBDELEO YA WENZANGU NA NAPENDA SANA TO SUPPORT WANA MUZIKI KWANI MIMI MWENYEWE NILIKUWA DANCER NA NAJUA HOW MUCH THEY NEED SUPPORT ZETU..SO HASA KINA DADA /MAMA..TUWASAIDIE VIJANA WETU.
WATOTO WA KIUME KWA VYOVYOTE.MAANA WAO NDIO WAKUOWA NA HATA WAKIOWA MWANAMKE ASIE NA KAZI HUWA NI RAISI KWA MSICHANA MTOTO WA KIKE KUPATA PA KUKAA KULIKO WA KIUME...SO LETS FORGET ABOUT MUHUSIKA TUUNGANE KUWAPA SUPPORT VIJANA WETU...NA KUZIDI KUITANGAZA NCHI YETU TANZANIA ULIMWENGUNI. ..MAJUNGU HAYAJENGI BALI YANA BOMOA...SO NIGHT NIGHT NA USIKOSE VIDEO YAO YA FLORA LYIMO DANCING NIBUSU NI KUBUSU COMING SOON. .
MBUTA NANGA! SINA MANENO NA HAWA VIJANA NA PIA WATU WANAOFANYA VYEMA KUITANGAZA NCHI YETU TANZANIA. .

No comments:

Post a Comment