KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 31 January 2013

USITIZAME IKIWA UNA UROHO ROHO WA CAKE" (ALBUM 3) OF SCHOLA'S BIRTHDAY PARTY 26/1/2013 IN BIRMINGHAM !!

 Birthday Girl na Cake yake "kata kata fasta fasta watu tumeisubirije sasa!!
 Watasoma namba wapende wasipende ,,Mbuta Nanga!!
 Mpulizo time" na Moshi ukazidisha mpulizo !


Yummy !! Mate yanatiririkaje mdomoni sasa"" sijui niende kwa yule Wifi yetu nikajipatie kakiporo cha cake hii" Mbuta Nanga" hahaha ,My Schola and My Rhoda mpoo hapo eeeee!!

No comments:

Post a Comment