KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 22 February 2013

YOU AND YOUR HANDBAG ,WHATS YOUR BAG STYLE ? FLORA LYIMO FASHION POLICE WAS OUT IN LONDON SREET TO FIND OUT !!

 Style hii inaitwa nikumbatie" nakalikumbatia yani apende asipende lazima mkono ufanye kazi yake"
 Wamuona anavyolibeba begi lake ee" na rangi zake alivyozipangilia mwasemaje!!

 Huyu hujiachia hataki shida na beg lake!! style hii inaitwa sitaki shida"
 Ukitizama vizuri picha ya juu hapa  na chini yake mabeg karibia kufanana ee"

 Huyu nae anatembea -kimbia na beg lake la sema tulia tulia "
 mtindo huu wa kulibeba begi lako hivi 'ni mtindo wa tulia tulia mnauona eee"
 Mtindo huu wakulibeba begi lako unaitwa sitaki ugomvi" mnauona eee"

Handbag Style ya Nikumbatieeeeeeeeeee!!



Handbag Style ya tulia tuliaaaaaaaaaa"
 Handbag style mtindo huu wakulibeba begi lako unaitwa niachie niachieeee,umeuona eee"





Niachie niachieeeee,all the way"ole wako ukiniachia hutoniona tena!!


 Her bag Style yasema yote,nikumbatieeeeeeeeee!!


 Nakijua kilichomozaje sasa" nice day in London Sreet"
And here we stand mpaka Flora Lyimo Fashion Police amalize kujipatia snap zake" 
So hivyo ndivyo wabebavyo mabeg yao na style zao umezionaje? na je wewe walibebaji handbag lako ? (1) Niachie, (2) sitaki ugomvi,(3) tulia tulia,(4)nikumbatie,(5) sitaki shida,(Nibebe)"Now tuma picha yako hapa, Email: flo1974@btinternet.com WhatsApp +44 7787471024

1 comment:

  1. Nimeipenda hii!
    Kazi zako ni nzuri sana. Nimependaje sasa.
    Napenda sana kujifunza kufuma

    ReplyDelete