KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 18 March 2013

NATIONAL PRIDE: GET THIS TANZANIAN FLAG HAND-CROCHET HEADBAND WITH YELLOW AND BLACK FLOWER DETAIL AT THE FRONT 'FOR ONLY £20 POUND TO SUPPORT FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" CALL 07787471024 Email:flo1974@btinternet.com WELCOME /KARIBU'



KUCHAGUA KUGUMJE!!! sasa leo imenibidi niende kununua nyuzi kwani idadi yenu ya oda ya hii Tanzania Flag imezidi ,,Endeleeni kuacha oda zenu my dears kwani Umoja ni muhim sana" whatsapp +44 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com
Alafu kumbukeni unaweza kununua kwa bei upendayo ila isiwe chini ya £20 Pound kwa hii ya Flag" zingine ni bei zilizopo na ukinunua kwa wingi unaweza kupunguziwa"Asanteni sana"
 THE PROUD TANZANIAN -UK FASHION DESIGNER'FLORA LYIMO !!


Aisee hili Duka limenichanganya akili kabisaa,nataka kila kitu hum " yani napenda sana ninapokwenda Dukani alafu linakila kitu chakuendana na mjazo wa bakuli lako,kama ni mboga hakikisha na ugali upo" Mbuta Nanga"

No comments:

Post a Comment