KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 9 May 2013

FLORA LYIMO AT CROWNE PLAZA READING MAPOZI YA KABLA YA KWENDA DINNER NA BAADAE KWENYE MAKAMUZI YA DIAMOND PLATNUMZ SHOW NA DANCER'S WAKE IN FACE BAR READING'' 05-05-2013 KWA RAHA NA PESA ZANGU!!

 FLORA LYIMO FASHION POLICE a.k.a MUKE YA AFRICAN KING 'MAPOZI YAKIANZA NDANI YA CROWNE PLAZA READING!!
 NEW IN HOT HANDBAG TRADE BY:FLORA LYIMO FOR HOUSE OF FLORA'ON SALE NOW'WHATSAPP + 44 7787471024

 MWAONA KIATU EEE.YANI NIMSUMARI HASWAA'MBUTA NANGA!!




 KIATU HAPA CHEZEA WENYEEEEEEEEEEEE PESA ZAO KWA RAHA ZAO'MBUTA NANGA"
 UKIKIPEWA HICHI KIATU UTAWEZA KUKITEMBELEA''' YANI SI MCHEZO '







 HELLO 'IS IT ME YOU LOOKING FOR''''''ME TOO" MBUTA NANGA!!



MAMBO YA DIAMOND NDO HAYO ''UKILALA LALA SALAMA KUMBUTIA PICHA YANGU' ENJOY LIKE I DO'FLORA LYIMO FASHION POLICE CEO /FOUNDER"
WAPENDANAO HAOOOOOOOOOO'''YANI KWELI MAPENZI NI KWA KILA KITU NA KWA VIUMBE VYOTE HATA MAWE PIA YANA MAPENZI YAKE'MBUTA NANGA!!

SO NICE TO KNOW" YOUR COMMENTS NOT BAD ONES ALL THE TIME''MBUTA NANGA' BE BLESS ALWAYS MY PEOPLE!!

  • Flora Neema >Flora Bahati Lyimo.. wajina first thank u so much.. secondlly am so proud of you with ur buss .. ur a one of an example lady ... i love u my wajina and i realy wanna meet you it gonna be so soon kay ... an i want a handbag please a bin bag one babes ok u know am big i need big tings huh hahahahahaaa kisses xxxx

  • Flora Bahati Lyimo HAHAHHAHAAAAA.I CANT WAIT WAJINA..TUTAKULAJE MARAHAAAA..MBUTA NANGA'' LOVE YOU SANAAAAAAAA..NA WATU KAMA WEWE NDO WANANIONGEZEA NGUVU ZA KUPAMBANA NA MAISHA YA LEO HII''KWANI WIVU UMEWAJAA WENGI DUNIANI''SO NICE TO HEAR NICE THINGS' JAMANI SIYO KILA SIKU TO HEAR BAD THINGS''@ FLORA NEEMA. XXX
  • Flora Neema WAJINA IF MTU ANAKUSEMA WEWE TUPILIA MBALI.. JUST LEAVE THINGS GO AS THEY ARE MAMII BEC WAJINA KM MTU KAAMUA KUSEMA ATASEMA TUU NO MATTER WAT HONEY U LEAVE EVERTING TO GOD AND HE WILL CONTROL EVERYTHING DARLING WANGU WAJINA.I CANT WAIT TO MEET YOU JUST IN FEW WEEK I WILL BE THERE DARL i am so proud of you very proud of you u kip ur head up and move on hny love u sanaaaaaa and be blessed my babes myjust arrange for de hand bag tu and shoes plsss wajina wangu xoxoxxxxx

    5 comments:

    1. Aw, this was an exceptionally nice post. Finding the time and actual effort to generate a good article… but what can I say… I put things
      off a whole lot and never manage to get nearly anything done.


      my site :: Heidelberg Kindergeburtstag

      ReplyDelete
    2. flora lyimo kweli wewe kiboko ...one of a kind indeed''I LOVE YOUR LIFE STYLE'

      ReplyDelete
    3. Umependeza ma dear florA

      ReplyDelete
    4. I love your shoes and handbag flora lyimo'you rock ''

      ReplyDelete
    5. Katika picha zako zote zilizo bora na nzuri hizi ni mojawazo, umependeza sana wangu.

      ReplyDelete