KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 9 May 2013

ONE OF A KIND 'FLORA LYIMO ON HER WAY TO READING KWA MAKAMUZI YA DIAOMOND AND HIS DANCERS SHOW ON 05-05-2013 KWA RAHA NA PESA ZANGU 'BUT KIKAZI ZAIDI!!

 AT MY BLESSING HOME" TIYARI TO GO ,YANI HUWA NI LAZIMA NIJIPIGE PICHA NINAVYOPENDA PICHA NI BALAA!!

 ON THE TRAN TO READING FIRST CLASS 'NA MBEGE LAZIMA IKUWEPO'MBUTA NANGA!
 DANCING TO DIAMOND MUSIC NATAKA KULEWA LEO " NATAKA KULEWA LEO"

 SWAAGAZZZZZZZZZZZZZZZ!! YANI  NIPO ON FULL MOOD''



 HAPA NI KWA MCHAGGA -ULAYA FLORA LYIMO CEO /FOUNDER OF FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG AND MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES TO TANZANIA FROM HOUSE OF FLORA''
 MTAJUAJE NILIBADILISHA MIWANI 'MBUTA NANGA!! KUIGA NI BURE KWA PESA ZAKO TU" MSITEGEMEE VYA BURE JAMANI ''VINAUWAAAAAAAAA,NA KIKULACHO KII NGUONI MWAKO !!


 YES THE ONE OF A KIND''MUKE YA AFRICAN KING FLORA LYIMO MWENYEWE!!


 NEW IN MAY HANDBAG TRADE BY FLORA LYIMO FOR HOUSE OF FLORA'
 YES ''CAN YOU TAKE ME TO MOSHI PLEASE'''MBUTA NANGA!!
 KARIBU READING FLORA LYIMO FASHION POLICE'
 HAPA NI NNJE YA READING 'UKIFIKA UNAKUTANA NA BLACK CAB ZIMEJIPANGA MISTARI 'YANI NIKAMA WALIJUA HUU NDO USAFIRI WANGU ULAYA' BLACK CAB ALWAYS 'I LOVE THEM KINOMAA!!
 HIVI NDIVYO BLACK CAB ZINAVYOJIPANGA MISTARI 'HAKUNA KURUKIA LAZIMA UCHUKUE INAYOFUATA KIMISTARI ''
                                         
ENJOY MOYO WANGU SONG BY DIAMOND MWENYEWE,I LOVE NYIMBO ZAKE AND NAAMINI KWAMBA 'UNAPO MUONGELEA MTU NA AKIWA NA KITU KINACHOMUHUSU NI JAMBO LA HESHIMA NA UTUMIAJI WA UBONGO SAFI KUMUWAKILISHA KWA VITU VYAKE ANAVYVIFANYA'MAANA NAWASHANGAA WENGINE WANAMUONGELEA MTU FULANI NA KUIWEKA PICHA YAKE LAKINI WANAWEKA NYIMBO YA MTU MWENGINE NA WAKATI YEYE MWENYEWE ANA MISTARI YAKE'HUO KWANGU NAONA NI WIVU NA UJINGA" MBUTA NANGA!
WATEJA NDO HAO ''WASAFIRI WA BLACK CAB IN READING!! YANI NILITAMANI SANA KUFIKA NA KUANZA KULEWA NA DIAMOND ILA AISEE NILIKUWA KIKAZI ZAIDI SO NILIKUWA NAJIKUMBUSHAJE KILICHONILETA HUKU READING ''MBUTA NANGA!! JAMANI I HOPE MNAFURAHI PICHA NA MISHAPO YOTE NDANI YA HII BLOG YENU YA MISHAPO NA PICHA ZA UKWELI ,KWANI NI KAZI KWELI KWELI 'KARIBU TENA NA TENA  AND DONT FORGET TO  FOLLOW US ON YOUR WAY OUT " FOLLOW THIS BLOG"

2 comments:

  1. HAHAHAHAA MBUTA NANGA SASA FILO HUYO MZUNGU UNAEMWOMBA AKUPELEKE MOSHI NA HIYO DEFENDER UTATUMIA SIKU NGAPI MAYEEE....!

    ReplyDelete
  2. Yaani wewe ni mshamba!

    ReplyDelete