KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 18 June 2013

BY FLORA LYIMO~ THIS IS HOW I FEEL TODAY '' I FEEL LIKE TO KILL WOTE WAHUSIKA HAPA' RUWA MANGI!!

FLORA LYIMO MTANZANIA HALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO NA ASIEPENDA MTU KUONEWA AU KUNYIMWA HAKI YAKE" HASA UONEAJI WA KINA MAMA NA WATOTO"

HARD TALK~ GOD HELP ME' TODAY I FEEL LIKE TO PUT ALL THE RAPISTS IN ONE ROOM AND MAKE SURE GODBLESS LEMA MBUNGE WA ARUSHA IS IN IT'' AND DO KITU AMBACHO KITAWAMALIZA FASTA '' BUT I ALSO THINKING SIYO MAKOSA YAO WANAO RAPE NI MAKOSA YA POLICE NA WAHUSIKA KAMA SASA HIVI ,NIMECHOKA NA HAWA POLICE UK NA SERIKALI YA TANZANIA ,AMBAO UNAWAPELEKEA MALALAMIKO YAKO ALAFU WANAPUUZA NA KUKUPANDISHA NGAZI NA ...KUKUSHUSHA HUKU WABAKAJI HAO WAKIENDELEA KUBAKA NA KUONEA WANAWAKE /DADA NA HUKU PIA WAKIENDELEA NA SHUGHULI ZAO LIKE IS NOTHING EVER HAPPEN '' RAPE IS NOT A JOKE'' YOU JUST HAVE TO WAIT MPAKA UWE ONE OF THEM'' YANI Hakuna siku inapita ukaacha kujiona vibaya na pia kuona wanaume wote ni kama wanakudanganya na mwisho wa siku wataweza hata kukuuwa'you get that coming to you in dakika moja unampenda mtu mpaka unaona umefika pale ulipokuwa unataka kufika,in dakika ingine hutaki hata kumuona wala hutaki kumsikia Mwanaume yoyote ,and then ukitizama your Rapists amesimama anawatangazia wananchi kwamba yeye ndiyo yeye ambae anaweza kuwasaidia kina mama wote 'mwingine hakuna' si hapo ni kukufanya wewe ULIE BAKWA KUAMUA KUMALIZA MAISHA YAKO'' Sasa basi hii ndiyo sababu watu wanaamua Kulipuka na Mabom au hata kutumia njia nyingine za kuhakikisha wameuwa ila kwa bahati mbaya wanauwa wengine badala ya kuwalenga wahusika'' na narudia tena hii ni kwa sababu ya wale waliopo kwenye mamlaka ya kukusaidia kwa pale wanapotakiwa kuifanya kazi yao kutokuifanya ipasavyo'' yani hapa nawaza sana ,nalia sana,najisikia vibaya sana leo'' why ? kwa sababu nimefikiria ni kwanini Mimi niteseke ni tukanwe matusi yote Duniani Kwa Pale ambapo nimeamua kuwasaidia Wanawake/Kinadada wenzangu na Police na Serikali ina nidanganya wapo wanafanya kazi hiyo na huku unaona hiyo siyo kazi yakufanywa kwa miezi au miaka ni kazi yakufanywa kwa Masaa? hapa leo najisikia kuondoka nao wote if I can do it ' I will'' and will be mwisho wa RAPISTS NA VIONGOZI WANAPASHWA KUFANYA KAZI YAO KUSHINDWA KUIFANYA AU KUIFANYA KWA KUHONGWA AU UZEMBE!! RUWA MANGI 'IS NOT A JOKE' YOU KNOW WHY 40% OF VICTIMS OF SERIOUS SEXUAL ASSAULT TELL NO ONE ABOUT THEIR EXPERIENCE 'IS KWA SABABU YA MATUSI KAMA YALE WATANZANIA WENZANGU TENA 90% WAKIWA WANAWAKE WALIVYONITUKANA NA VILE VILE POLICE KUTOKUKUAMINI NA KUSEMA UNADANGANYA KWASABABU YA WANAOKUTA WANASHTAKIWA KWA UBAKAJI NI WENZAO AU NI WATU WENYE MATAWI YA JUU' NA INGEKUWA NI MTU WA KAWAIDA HATA NISINGEJIBIWA KABISA NINGEPUUZIWA AU WANGESEMA HATUINGILII HATUKUKUWEPO 'I FEEL BAD SO SO BAD RIGHT NOW 'NIPE CHOCHOTE CHAKUWA MALIZA NOW AND NITAKUONYESHA HOW TO DO IT'' BORA ANAE KUAMBIA KULIKO ASOKUAMBIA'' KILA MTU ANAVILE ANAVYOCHUKULIA JAMBO'' WOTE HATUNA MAWAZO SAWA' BUT ALL I WANT IS JUSTICE OVER HUYU MBAKAJI GODBLESS LEMA NOW''AND I JUST FEEL IS THE TIME TO THINK OF WHO SHOULD NOT BE IN THIS WORLD''' KWANINI KUTESWA NA WATU WASOJUA KAZI YAO NI NINI HASWA? YANI LEO SIJUI SIKU YANGU ITAKWISHAJE'RUWA MANGI''See more
Like · · Promote ·

3 comments:

  1. Pole sana flora ,Mungu atakusaidia mamii nakuweka kwenye sala zangu'

    ReplyDelete
  2. sasa wanted kwamba police wa uingereza hawajui alipo au kajificha pango gani? wakamchukue bana aaah

    ReplyDelete
  3. So proud of you flora lyimo' yani I wish kukuzawadia I wish all woman walibakwa kujitokeza kama wewe.. Did you know DEMOCRATIC REPUBLIC OF CONGO ,With its estimated 200.000 rape survivors ,the prevalence and intensity of rape here has been described as THE WORST IN THE WORLD'' And do you want Tanzania to be like Congo pia ?? so stop kumtukana mdada wa watu and think of the man that rape her ..what will you do if it was you'' wacha nikaipost na hii kwa Flora lyimo blog''she is just my inspiration young Tanzanian Girl "

    ReplyDelete