KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 23 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ BLING BLING TIME'' HOT VIPOCHI KWA BEI POWA AND VIMEKAGULIWA NA FLORA LYIMO FASHION POLICE 'KUKURIDHISHA IN 100%" BEBA SASA!!

 You can only get it in here ''kwa Jumla au kwa Reja Reja'' but kumbuka bei hazitokuwa sawa''
 Vipochi vyote vina mikanda ya chuma kama hivi yakuvibebea kwenye Bega ''ili kujipumzishia Mkono wako''






Yani hivi ni vitu vya Ukweli na Vimeshakaguliwa kiukweli 100% Mriziko yani ni wewe na pesa yako kwa jumla au reja reja tu''and yatakuwepo Mikoani kote in Tanzania 'kuanzia wiki ijayo'' WhatsApp +44 7787471024 Email :flo1974@btinternet.com OR nitumie mesegi inbox Flora Lyimo in Facebook''
Karibu 'Welcome''

No comments:

Post a Comment