KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 23 July 2013

BY FLORA LYIMO~ HAHHAA ''MAJANGAAAA,SUPER MALECELA WJ BLOG'' a.k.a. MBURULA WA MAMBURULAS BLOG'' YANINI KUWADANGANYA WATU?? '''MBUTA NANGA'

PICHA ZA KWANZA MTOTO WA KIFALME:- IT IS A BABY BOY!! HIS NAME IS CAMBRIDGE [image: Baby Cambridge We Love U]Baby Cambridge wa Prince wa Uingereza William na Mkewe!!
3 minutes ago

1 comment:

  1. hahhahaaa,kweli majangaaa,Da Flora nimecheka mpaka sina mbavu ''mtoto hajapewa jina kwa kweli''uwongo mtupu lemutuz siyo mara ya kwanza kutuwekea vitu vya uongo na vingi ana copy kwa blogers wengine''mbona majangaaa''

    ReplyDelete