KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 24 July 2013

BY FLORA LYIMO~ GOOD NEWS AND BAD NEW'S KWA WALE MLIOPO MWANZA TANZANIA''

 Haya mabegi yamekuwa HOT at mnadani na mimi ndo wa Mwisho kuyamaliza huko'' yamekwisha mnadani na sasa hivi nimebakiza kumi peke yake na yatakuwa yanapatikana in Mwanza peke yake'' so wahi kabla hujapitwa na haya kumi yalobakia at Flora Lyimo Mkopo Express'' 

 Kitu cha uhakika na cha bei powa kilichokaguliwa 100% kukuridhisha na your Flora Lyimo Fashion Police'' Mbuta Nanga'' huwezi kupata vitu vya London kwa bei kama hii tena kwa Mkopo''Jamani All i want to see is Maendeleo Nchini Tanzania na Watu hasa Kina dada wakiwa na Kazi za Uhakika nataka niuwe biashara ya Machangudoa kabisaa''tena niiangamizi kabisa.Ruwa Mangi'' 


Kwa wale ambao mnajiuliza mtapata vipi Mkopo wa Flora Lyimo London Accessories ''msisite kuniuliza kwa whatsApp +44 7787471024 na ikiwa huna mawasiliana na WhatsApp basi wewe nitafute Facebook Flora Lyimo' ni inbox au pia kwenye PAGE YETU YA MKOPO EXPRESS'' 
Vile vile usisahau to FOLLOW THIS BLOG"

No comments:

Post a Comment