KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 1 August 2013

BY FLORA LYIMO ~ HERE COMES TROUBLE...GET READY FOR VIPOCHI THIS SEASON KWA RANGI ZAKO'.MBUTA NANGA!!!

 YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE: Mwanamke Kipochi na kujiamini eti eee" Mbuta Nanga'' sasa endelea kutizama kwa Macho na ukimaliza usisahau kutoa oda yako ''kwa Kipochi cha Rangi na pesa yako''hata kama pesa yako umekopa benki ya Dunia au kwa Flora Lyimo Mkopo Express 'ina huu'' wewe Nunua waringishie kwa sana'' maumivi yakiwazidi wapande ndege waje Majuu au Machini (Bongo)''Ila Majuu kuna Raha zake bwana ''hata ukiingia na kurudi wewe ushafika majuu''BUT USIFUKUZWE TU''NDO BASI UMEHARIBU KABISAA''' YANI UTAKUWA HUFAI HUKO BONGO TENAAA''
ANZA KUFIKIRIA MTOKO WAKO UNAHITAJI RANGI GANI'' MAANA RANGI  ZA KUAMINIKA NDIZO ZIPO HAPA KUTOKA LONDON ''
BY:FLORA LYIMO DESIGNS & TRADES''













 CHEZEA MUKE YAKE AFRICAN KING'' YANI ANAKUJA KWA KICHEKO CHA LONDON ''MBUTA NANGA""


 MWAKIONA KIATU CHA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE''' Chezea Vitu vya London Uachwe kwenye Mataa''
 Yani Nguo nilihakikisha mmeiona yote ilivyo '' Wale wakuiga' kuiga ni Buree yani Your Flora Lyimo Fashion Police keshasema ''RUKSA'''IGAAAA''

 Your Flora Lyimo Fashion Police'Akiingia kwenye Mkeka Mwekundu ''na haingii mikono mitupu yani hiyo ni marufuku kwake 'lazima ajibebee Zawadi ya Shugulini''

 Ndo huyoo''Mtizame vizuri the one and Only Flora Lyimo Fashion Police''a.k.a. TOP IN TOWN'a.k.a. MBUTA NANGA MUKE YA AFRICAN KING''
 POMBE TIME''' HOW I WISH HII INGEKUWA MBEGE'''RUWA MANGI 'MCHAGGA NI MCHAGGA TU''
HAYA SASA HABARI NDO HIYO ..SASA KAZI KWAKO'' INGIA KWENYE OUR PAGE HAPO CHINI MWICHONI MWA PICHA ZOTE ''FANYA KWELI ''LIKE AND BUY BUY BUY''

I LOVE MYSELF SO MUCH ''THEN I LOVE YEYE'' THEN 'I LOVE NYIE ''' HOW ABOUT YOU''' ? I LOVE YOU FOR SURE BUT 'ONLY IF YOU LOVE ''ME'' >Flora Lyimo''

No comments:

Post a Comment