KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 3 August 2013

BY FLORA LYIMO~ RAIS KIKWETE AKIFUTURIKA NA BAADHI YA WASANII WA MUZIKI WA BONGO FLEVA IKULU TANZANIA''

 ALI KIBA '(kushoto)NICE TO SEE YOU MY BOY'' YANI KUMBE UPO HOME SALAMA SALIMINI EE'SAFI SANA ''
 SHIIIIIIIIIIIIIIIIIIILOOOOOOLEEEEEEEEEE''CHEZEA YEYE NA RAIS WETU KIKWETE 'YULE JENIFA LEOPOZI ''NDO NANI TENA''?? YATAWASHINDA SHILOLE WAAMBIE''I CAN'T WAIT FOR THAT MOMENT NITARUSHA PICHA YAO PAMOJA WAKIYAKATA MAUNO PAMOJA THE  SHIJELOPOZI 'MBUTA  NANGA"
 MAMA MWENYE IKULU ''MAMA SALMA KIKWETE (katikati ya wanne kushoto na wanne kulia)NA WAGENI WAKE''KWENYE PICHA YA PAMOJA a.k.a.WASANII WA BONGO FLEVA''
RAIS KIKWETE '(Alie simama)AKIZUNGUMZA MAWILI MANNE'' HII NI NYUMBA YANGU HAKUNA SHIDA KABISA'KAMA HAMJASHIBA NYIE MUITENI MKE WANGU ''SI MNA MFAHAM LAKINI '''KILE NDO KIYEO CHANGU 'MKINIONA MIMI MMEMUONA YEYE NA MKIMUONA YEYE MMENIONA MIMI''' RUWA MANGI'''
MSIMSEME APENDA KULA JAMANI ''ALI KIBAAA''WENZAKE WOTE MACHO KWA RAIS KIKWETE 'YEYE NI MSOSI TU''CHEZEA KIJANA WETU KULA BWANA MAZUNGUMZO BAADAE''MBUTA NANGA''
Misosi time...yani Full kutamanishaaaaaaaa'''

No comments:

Post a Comment