KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 4 October 2013

BY :FLORA LYIMO~ HAPPY BIRTHDAY TO THE BEST TANZANIAN INTERVIEWER OUT THERE" ZAMARADI MKETEMA'' BE BLESS ALWAYS MY DEAR'' ALSO UNAWEZA KUMSIKILIZA HAPA AKIWA KAZINI ''TAKE ONE 27/AUGUST/2013''

 

 LEO IMESHAFIKA ZAMU YAKO MY DEAR ZAMAAAAAAAAAAAA''
 USIWAZE SANA MPENZI ''YOTE MAISHA ''ENJOY NA MUNGU AMEKUBARIKI LEO NA HATA MILELE''


''HAPPY BIRTHDAY MY DEAR''
 YANI KUSEMA KWELI WEWE NI THE BEST INTERVIEWER WA TANZANIA NAE MFAHAM ''YANI MUNGU AZIDI KUKUBARIKI ILI UZIDI KUTURUSHIA MAMBO YA KISHUA KAMA UNAVYOTUFANYIA SASA HIVI'' AND ALSO YOU LOOK FAB'' KIMCHICHA CHICHA ''UNATAKIWA KUZIDISHA VIPODOZI TU'' YANI KAMA HAPA UNAONGEZA WANJA KWA MBALI '' YANI MAKE UP KWA MBALI '' SIUNAJUA TENA TUNAKUTIZAMA USONI NA TUNATAKA KUKUIGA EEE''MBUTA NANGA" IGA JAMANI DADA LETU LIPO POWA TU'' HANA MAKUU'' ANAPENDA KUTOBOA MAJIPU'' AAUUTCHIII'' POLEEEEEEEEEEEEEEEE''' HAHAHAAA ILA DADA YANGU WATAPONA TUU''WEWE FANYA KAZI YAKO HATERS''WE CAN ONLY SAY ''WAMEKUFAAA'' ENJOY YOUR DAY KIPENZI ''Flora Lyimo Fashion Police''

No comments:

Post a Comment