KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 18 October 2013

BY;FLORA LYIMO~ MAONYESHO YA FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES ON NYERERE WEEK 14/10/2013 (album2)IM SO PROUD TO BE MTANZANIA ALISI UK-LONDON "

 FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES'' MWAONAJE NYOTA ZANGU'''
 HAPO SASA'KINYUMA NYUMA''
 MWAONA EEeeEE' KWA RANGI ZENU'' ZITAMA ALBUM I OF FLORA LYIMO SHOW TIME ON NYERERE WEEK''

 KILA KITU HAPA NILICHOVAA CHA UZWA'' SASA KAZI KWENU ''NISHAWAPIKIENI NYIE JIPAKULIENI MPENDAVYO ''WHATSAPP +44 7787471024 KWA SWALI LOLOTE NA SIYO KUTONGOZANA PLEASE'' YANI MSIONE SIWAJIBU MNAOKUJA KWA NJIA HIZO ''HII SIM IS NOT FOR ANYTHING ZAIDI YA BIASHARA ZANGU ...TENA IKIWA SIKUFAHAM NDIYO KABISAA USINIJIE NA DADA VIPI NITUMIE VIDEO NA PICHA ZAKO..NITAKUFUMIA  MATUSI MAPYA HASWAA''KUDADAMBIVUU''




 IF THEY CAN DO IT 'I CAN TOO''MCHAGGA TANGU LINI AKABAKIA NYUMA''UKIONA YUPO NYUMA ANAWASOMA AKIMALIZA 'NDIYO NISHIKE UKIWEZAA' CATCH ME IF YOU CAN''MZUNGU ANAKUAMBIA HIVYO'' NGIWARYA KOIRYIMA'MCHAGGA ANAKUAMBIA HIVYO''MBUTA NANGA'' HATA SHULE IPO HAPA HAPA JAMANI''KARIBUNI CHAGGA CLASS''


 HABARI YA MUJI MKUU WA UINGEREZA'' FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES

 IM HAPPY WITH MY FUNDI ''YANI ANAFANYA NINAVYOTAKA HASWAAA'''





 HIZO HERENI JAMANI YANI SIYO ZA KUKOSA TENA BEI POWAAAAAAAAA''ALAFU NIMEZIPATA CHACHE ''SO WAHI JAMANI MAMBO MAZURI TU MIMI NAWALETEENI TENA HADI KULE NYUMBANI 'TANZANIA''NANI KAMA FLORA LYIMO FASHION POLICE''''NA ANAWAPENI KWA MKOPO EXPRESS BILA VIGEZO VYA KUUMIZA KICHWA''

MTAONAJE WATU WATU ..ZOOMMMMMMZOOOOMMMMMMMMM'''
 YESSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSS'''''KAPITSAAAAAAAAAAAAAAAAA!!


KARIBUNI JAMANI ''SI MWAJUA TENA KAADA YA KAZI LAZIMA TULE NA KUNYWA''
NA VILE VILE HII WIKI TUNASHEREKEA SIKU YA OUR BABA WA TAIFA 'NYERERE DAY 'KWA KUJIVUNIA MATUNDA YAKE NA KUMUONYESHA WE CARE AND WE ARE SO PROUD OF HIM''AND HE IS SO PROUD OF WATANZANIA WOTE WENYE KUITENDEA TANZANIA HAKI ''NA HASA WASO LALA 'WACHAPA KAZI NA WASOMDHULUM MTU NA WASOZIVUNJA SHERIA ZA NCHI YETU TANZANIA'GOD BLESS!!
NOW ENJOY HUU WIMBO JAMANI YANI MIMI NIKIWA NAFANYA KAZI ZANGU WIMBO WOWOTE UKIJA KICHWANI BASI NDIYO HUO HUO NITAUPOST NA PICHA ZANGU AU NA POST NINAYOWEKA IKIWA INA HUUUU'' NA PANIHUSUPO PATAMUJE SASA''
HAPPY IJUMAA YA OCTOBER 2013 MY DEARS''BE BLESS ALWAYS NA TUZIDISHIANE MAUPENDO ZAIDI''FLORA LYIMO''

1 comment:

  1. NGUO NZURI SANA.ILA DADA ANGU UNAMIGUU MIBAYA SAAAANA SAAAANA.HAIFAI KUVALIA NGUO FUPI KABISA INATISHA WELI.HIVI WEWE HUJIONI KWELI.KIOO UNACHO HATA PICHA HUONI.MAANA WEWE UNAPENDA KUKOSOA WATU.MBONA WEWE MWENYEWE HUJIKOSOI ?MAANA NAJUA KUNA WATU HUWA WANASEMA JAMANI MIMI NGUO FUPI SIWEZI VAA MAANA NAJIJUA MIGUU YANGU MYEMBAMBA SAANA NA IMEKOMAA KAMA YA FLORA MBUTA NANGA.YAA MIGUU HUNA NDGU BADILIKA NGUO FUPI KWAKO NINOOO.ALAFU HIZO PICHA ZAKO ZAUTUPU HAPO JUU SIUBADILISHE STYLE BASI KILA SIKU UNAJIANIKA UKUTANI NA STYLE YAKUNYANYUA MIGUU NAMIKONO JUU MSHAMBA SANA.VAA NA SWIMING COST.TUONE KAMA KWELI UNAJIAMIANI HAPO TUU UNAYAFICHA MAZIWA NAMATAKO.KAMA WEWE HODARI JIANIKE NA VICHUPI NA BRA ZAKUOGELEA TUJUE UKO SERIOUS NA PICHA ZAKO.MPYUUUUUUJANAMKE LISHAMBA SAANA

    ReplyDelete