KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 15 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ SOMA OPEN LETTER ALOANDIKIWA FLORA LYIMO IN FACEBOOK ''PUBLIC '' RUWA MANGI!!

 CHUPI ZINAUZWA JAMANI WAHI YAKWAKO IKIWA BADO HUJANIPA ODA YAKO 'WHATSAPP +44 7787471024 NA PIA KILA MNACHOKIONA FLORA KAVAA AU KAPOST HAPA FROM MKOPO EXPRESS KINAUZWAAA'' TIME FOR KUHESABU PESA NA SIYO TIME FOR KUHESABU MATUSI''

 WHICH ONE YOU LIKE''' UMEPENDA IPI HAPA''STAY HOME LOOKING SEXY AND FEELING SEXY 'BY:FLORA LYIMO DESIGNGS&TRADES''




''CLOSE-UP ''
FLORA BINT GULLAM ''  HEBU MSOMENI JAMANI 'YANI SIJUI HATA NISEMEJE BUT TO HER AND ALL OF YOU WHO STAND UP FOR ME' I CANT ONLY SAY GOD BLESS YOU ALWAYS NA MSIKUBALI KABISA KUWAFUATA BAADHI YA WATANZANIA WENZETU WENYE WIVU NA MAISHA YA WENZAO NA WASOPENDA VYA KWETU NA VILE VILE WASOPENDA MAENDELEO NA HATA WASOKUWA NA MAENDELEO YOYOTE MAISHANI MWAO NI UMBEA NA CHUKI TU'' I LOVE NYIE SO MUCH WAPENZI WANGU 'MUNGU AZIDI KULIBARIKI PENDO LETU NA TUZIDI KU PENDANA ''RUWA MAMNGI''


  1. Bint Gullam
    17 hours ago near London

    kwakweli nilistuka sana nilipoona pic yako ya kwanza na nikashindwa kuelewa kabisa mtt wa Lyimo..lkn mie mwenyewe nimesalute, wewe ni full confidence mama, wengine wanavaa nguo za ndani na kujianika lkn hawatengenezi hata sumni, mtt wa Lyimo unaingiza pound na sisi waswahili tunachonga sana tu....kwakweli nakupongeza sana kwa strong confidence Flora Lyimo, keep it up as longer is ur body. Ingiza £ (pound) mama. Wtanzania we need from now to learn to mind our blood business though!!

    wadada wengine humu facebook tujifanye kupunguza kujua sana mmhhuuu....utafikiria tumeumbwa km malaika kila siku wanakosea wenzio tu mweeeh! (jamani hii nimewaza kwa sauti ndogo tu :))


    • You, Bint Gullam, Husna Lister and 8 others like this.
    • Naila Brown Umenikumbusha nimcheki anaziuzaje zile vitasa.
    • Bint Gullam sina uhakika dear lkn nadhani price yake sio mbaya sana Naila Naila Brown
    • Flora Lyimo AAAHHH,,,YOUR MY NUMBER ONE Bint Gullam..,,THANK YOU EVER SO MUCH ''WACHA NIMTAFUTE DIAMOND NA WIMBO WAKE MPYA WA NAMBA ONE'' YOUR ONE OF THOSE 80% OF WATANZANIA AMBAO WANANIPA MOYO KIPENZI '' WHO CARE ABOUT THOSE 20% WAKUKONDA KWA KUFUATILIA MAISHA YANGU'' .....YANI SINA LINGINE LA KUKUAMBIA MPENZI''LOVE YOU ALWAYS'' XOXO
    • Husna Lister Very very true....

    • Bint Gullam usijali mama kuna watu wanatuonyesha bure tu na ww endelea na confidence yako maana sisi binadamu kusema ni lazima, just move on....just kwakukumbusha tu naomba usije niazima mwili wangu pls hehehheeeee nilikwambia nakufata na marungu lol @flora
    • Bint Gullam thankx sis @husna
    • Bint Gullam thankx sis @husna
    • Bint Gullam thankx dear @Sunday

    • Flora Lyimo Bint Gullam....YOU CANT DO IT TOO..MPENZI ..HALAZIMISHWI MTU ...YANI HAKUNA CHEMA HAPA DUNIANI KAMA CHAKUFANYA MWENYEWE KWA RUKSA YAKO BILA KULAZIMISHWA'' LOVE YOU BABY GIRL.....

FLORA LYIMO FAVOURITE SONG'JAMANI I CAN SEE MY SELF IN TO HER'MBUTA NANGA'' NA MPENDAJE SASA AND I ALSO MEET HAR ONCE PIA'' SHE IS THE BEST KWA KWELI'' NA PANAPONIHUSU KWENYE WIMBO HUU PATAMUJE''ENJOY ''

6 comments:

  1. niko naangalia blog yako kifupi sitakosa kutembelea kila siku acha wanaotukana watukane but wewe ww ni mjanja fanya unachoweza kufanya jiamini unavyojiamini'

    ReplyDelete
  2. Dada kwa wajinga jinga hawatakuelewa'Ila mm mdogowako nimekuelewa dada.Mungu ata kujalia zaidi ya hapo 'na wakilisha kwa sana'

    ReplyDelete
  3. kweli wewe ni Mtanzani wakuigwa haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa''''Biashara matangazo na wenye Miili yao mizuri au mibaya na wao watufanyie kweli kama wewe Flora Lyimo Fashion Police''tunakuaminiaa'' JEMBE''''''''''''''

    ReplyDelete
  4. Mimi nipo tanzania na mitandao yote ya jamii inakuhusu wewe flora lyimo''kweli unatuwakilisha dada siyo vile wanavyokuandika ;'fanya yako dada na unapaswa kuigwa kwani ni mwana mke shuajaa sana.

    ReplyDelete
  5. Flora Lyimo hata kama umeishia la saba'' we are so proud of you 'yani unayoyafanya umezidi waloishia chuo kikuu ''hebu wajiulize wapo wapi na nyundo zao''ama kweli kama ulivyosema wamesomea mboo hujakosea....do your thing Flora Lyimo na wakuwache ufanye yako..yani nimewachukia wanaokutukana ovyoooooooooooooooooooooo''''

    ReplyDelete
  6. hahahahahahahaha..daFlora mbavu zangu mwenzio. nakupendaje

    ReplyDelete