KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 15 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~YA WAKUBWA WETU KUTOKA KULE NYUMBANI ' IKULU DAR ES SALAM TANZANIA TODAY '

 PICHA ZINASEMA YOTE'' (kushoto) RAIS KIKWETE AKIANZA NA KUSALIMIANA NA VIONGOZI HAO KIMIKONO ZAIDI'' MKUTANO HAUENDI VIZURI BILA KUSALIMINA KWA KUSHIKANA MIKONO NA KUTIZAMANA USONI'MACHO KWA MACHO NI MUHIMU KUTAMBULIANA NA MIKONO KWA MIKONO NI MUHIMU KUHAKIKISHIANA'


 PICHA ZA PAMOJA '' LAZIMA PICHA ZA PAMOJA KUKUWEPO KWANI NI HUHIM SANA 'KUWAKILISHA NA KUWAKILISHA KWA KUSIMAMA IMARA'BILA KUJIFICHA FICHA''
SAFI SANA''SASA WAKIONDOKA HAPA NI MOJA KWA MOJA KWA KILE KILICHOWALETA HAPA'' IKULU SIKU YA LEO AMBACHO NI ' KUKUTANA NA RAIS DKT.JAKAYA MRISHO KIKWETE'  KAMA MNAVYOMUONA HAPA AKIWA NA VIONGOZI WA VYAMA PAMOJA NA WASAIDIZI WAO KABLA YA KUANZA MAZUNUMZO YAO KUHUSU RASIMU YA KATIKA IKULU JIJINI DAR ES SALAM LEO''

No comments:

Post a Comment