KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 14 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ THIS IS MY FAVOURITE OF OUR BABA WA TAIFA JULIUS KAMBARAGE NYERERE' HAPA UTAPATA KUJUA MENI ABOUT HIM' R.I.P. BABA YETU ''FLORA LYIMO SO PROUD OF YOU 'Remembering Julius Nyerere - First President of Tanzania ALIZALIWA 13.04.1922 KATUAGA KWENDA MBINGUNI 14 -10-1999 IN LONDON'

FLORA LYIMO MTANZAIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO '
NDUGU ZANGU WATANZANIA POPOTE PALE MLIPO NATUMAINI JAMJAMBO NA MMEWEZA KUSHEREKEA NYERERE DAY LEO 'KWA KUMUOMBEA NA VILE VILE KUYAKUMBUKA MAMBO YAKE MAKUU NA ALIYOYASISITIZA KWA WANANCHI WOTE'' NA VILE VILE KUWEZA KUJITIZAMA TULIPO AU ULIKOTOKA NA ULIPO SASA HIVI NA KUJIULIZA JE''UMEFANYA NINI HASWA NA MAISHA YAKO ? NA JE MIAKA YAKO ULIIIANZIA WAPI NA HYUMA YAKE UMEWEZA KUJUA KULIKUWA KUNA NINI NA SASA HIVI KUNA NINI? KAMA UMEWEZA KUFANYA HIVYO ''LETS SAY CHEERS TO OUR BABA WA TAIFA MWALIM JULIUS KAMBARAGE NYERERE'' NA MIMI MWENYEWE I CAN ONLY SAY TODAY '' THAT TANZANIA DON'T NEED CHANGE 'TANZANIA ONLY NEED IMPROVEMENT'S AND BILA KUSAHAU KWAMBA CCM IS OUR QUEEN AND QUEEN WILL ALWAYS BE THERE FOR LIFE'' GOD BLESS OUR QUEEN CCM AND BLESS THE WORLD 'IM SO PROUD TO BE TANZANIA AND I WILL ALWAYS BE TANZANIA '' TUPENDANENI NA TUSAIDIANENI NDUGU ZANGU'' FLORA LYIMO''

HEBU MSIKILIZENI HAPA..HAHHAHHAAA..IM SO SO PROUD OF YOU MY BABA WETU WA TAIFA'' UPUUMZIKE KWA AMAN MPAKA HAPO WATANZANIA WOTE TUTAKAPO KUJA KUJIUNGA NA WEWE TENA NA VILE VILE KUENDELEA KUTUONGOZA MILELE NA MILELE AMEN....'' RUWA MANGI''

No comments:

Post a Comment