KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 14 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ KUMBE KUNA BAADHI YA WATANZANIA MBURULAS NAMNA HII'' NA KWELI HUU WIMBO WA SNURA UNAWAFAA KABISA..WAJUA KITU KIBAYA NI KILE MTU UMEFANYIWA BILA WEWE KUPENDA''SASA PICHA ZANGU NIMEPOST MWENYEWE KIBAO MWAKIGEUZIA MVUJO''UWONGO 'UWONGO WACHENI JAMANI FANYENI YENU''

FLORA LYIMO A.K.A MBUTA NANGA APIGA PICHA ZA NUSU UCHI!!!! NI YULE ALIYEDAI KUBAKWA NA MBUNGE GODBLESS LEMA

"Eeh jamani kweli UKISTAAJABU YA MUSSA UTAYAONA YA FIRAUNI, huyu ni Flora Bahati Lyimo yule mwanamama aliyedai kubakwa na muheshimiwa Godbless Lema.. kama mama zetu kama hawa wanapiga picha za hivi nakupost kwenye mitandao TENA BLOG YAKE MWENYEWE sijui wanatufundisha nini sisi watoto wao, nimesikitika sana baada yakuona picha hizi huku mwenyewe akionekana hana habari kama kavaa nguo za heshima yupo msikitini anaswali..
Sasa hapa akiendeleza ile stori yake ya kubakwa si watu watamuona chizi na anamsingizia Muheshimiw!!!
Source za Picha ...Ingia Blog yake Hapa kuona Picha zaidi: FLORA LYIMO BLOG


JAMANI MIMI KWELI NAWASHANGAA''MAJANGAAA,MBONA MAJANGAA,
Picha ni pige mwenyewe ,kuposti kwenye blog yangu ni post mimi 'Matusi mkaziandike nyie'' mbuta nanga'mbona majangaaaaaaa'' NAWACHANGAENI KWELI ,MAANA SASA KILA WIKI NA POST PICHA NA LAZIMA VIDOLE VITAWAOZENI KUDADAMBIVUU'' YANI MAMBURULA'S''
Anyway Nyota zangu Enjoy the song'panaponihusupatamuje sasa'' 
VILE VILE MSIKOSE TO FOLLOW THIS BLOG'
USIPITWE NA WEEK YA TANO YA FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME!!

No comments:

Post a Comment