KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 17 October 2013

BY:FLORA LYIMO~TIZAMA NANI AMEAMUA KUFUATA NYAO ZA FLORA LYIMO FASHION POLICE'' MBUTA NANGA!!


The BIG Reveal: Kim Kardashian has posted a saucy snap of herself in a white swimsuit with the caption '#NoFilter'
The BIG Reveal: Kim Kardashian has posted a saucy snap of herself in a white swimsuit with the caption '#NoFilter'
The 32-year-old posted a very revealing snap of herself in a high-cut swimsuit, with the caption 'No filter' attached to her big reveal.
Kwa wale Watanzania hodari kwa kutukana watu wakiyafanya yao'' hivi mmejiuliza ni kwanini huwezi kuona picha kama hizi kwa hao mnao wasema ni wasichana wadogo na wenye sura nzuri na ambao ndiyo wanaofaa kubakwa? Ona sasa wanaojiamini wengi wao ni over 30's'' Chezea sie''yani mara nyingine Mimi natamani kutokujulikana hata kama ni Mtanzania kwa yale ninayoyasoma kutoka kwa Watanzania wenzangu'' Ila kwasababu mimi ni Mtanzania alisi niipendae nchi yangu kupita maelezo ''nimeamua kujitolea kuyabeba matusi yote Duniani na kuhakikisha HATERS wote wamekufa kwani watakufa kwasababu ya yale yote wanayonitukania ndiyo ninazidi kuwaongezea na pia baadhi ya MASTAR DUNIANI NAO WAMEFUATA NYAYO ZA FLORA LYIMO NA KUZDISHA SEXY PHOTOS IN MITANDAONI'' R.I.P. HATERS''YANI LAZIMA MFEEE''NA MESHAKUFAA'' MBUTA NANGA''
TUMECHOTA  NA KUMIMINA KUTOKA DM''

No comments:

Post a Comment