KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 16 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ CONGRATULATIONS AGAIN MR AND MRS MIDEGO'' ONA SASA WATU WALIVYO VAA KI'HOLLYWOOD HASWAA'' THANKS TO FLORA LYIMO FASHION POLICE'' NJOONI MCHUKUE AWARDS ZENU ZA KUVAA IPASAVYO KWA MARA YA PILI BAADA YA KUCHAFUA MARA YA KWANZA MY DEARS''MBUTA NANGA!!



 MKION HEKA HEKA MJUE AMEOLEWAAAA''WAPI SHILOLEEE'' I LOVE KILA KITU YANI ON PONTS MPORA WETU NA HONGERA KWA ALOKUTENDEA HAKI''MPE TANO YAKE '' AND THANKS KWA KUKUMBUKA NOT TO WEAR ANY NECKLACE''
 MR &MRS MIDEGO ''PENDEZAJEEEE''WAKA WAKA WIFI YETU ''HONGERA SANA KAKA YETU ''MWANAUME WA LEO ANAHITAJI KUOWA NA KUTULIA'' AND YOU JUST DID THAT'''BLESS NYIEEEEEEEEEEEE'''''''
 MWANAMKE ......................HEBU MALIZIENI JAMANI SHE JUST LOOK GORGEOUS NA MME WAKE ''YANI HONGERENI SANAAAAAAAAAAA'''
 MY GIRL NAMPENDAJE''JUZI NILI MINDDDDDDDDD''ILA LEO NIMEKUONA AND I WAS LIKE''GORGEOUS ''THE TANZANIA SUPER MAMA WA LONDON NDIYO HUYOOO''AMINI MPENZI HUJUI WATU WANAVYO KUMEZEAGA MATE''KWA KIMAVAAZI NA KWA KI'MKE MTULIVU EVER'' YANI YOU NEED AWARD'' FOR MKE MWEMA IN LONDON ''
 FAB....HUYO DADA KULE NYUMA MWENYE RED 'MNGEMUITA PIA 'MPIGE PICHA JAMANI ''WATU WAMEPENDEZAAA'KIHARUSI ZAIDI'' THIS IS HOW TO DO IT''MASTAA WA HOLLYWOOD 'BILA HOLLYWOOD''MBUTA NANGA'
 YANI SI MCHEZO ''YOU SEE TANZANIA TUNAWEZA JAMANI 'ONA MLIVYOWEZA ILA MPAKA FIMBO YA FLORA LYIMO FASHION POLICE''HAHHAHAAA'' I LOVE NYIE WAPENZI 'MSIDHANI NAWACHUKIENI ''STAY BLESS ALWAYS'''
 SINA LA KUONGEZEA''FAB'''
YANI HIZO NGUO NDIYO KIHARUSINI HASWAA 'MLIJUA MNAWEZA'' JUZI MKACHEMSHA LEO MMEKAANGA  SIMNAONA SASA,,THANKS TO FLORA LYIMO FASHION POLICE' '' AND UKWELI LAZIMA NIWAAMBIENI '' HONGERENI SANA''MSI ISHIE HAPA HAPA ''DO IT ALWAYS MY DEARS'''

 FAB ''YANI SIMMEONA SASA''KUMBE MLIHITAJI FIMBO EEE'MBUTA NANGA'' HAYA WATOTO WAZURI LEO MME NIFURAHISHA MAMA YENU 'AKA YOUR TOP IN TOWN FLORA LYIMO FASHION POLICE''' JESTINA (katikati pichani hapa) AKA MUKE YA MERU HEBU TUWEKEE PICHA ZAKO KWA YOUR BLOG AU NITUMIE UNA MY EMAIL: YANI HIYO NGUO NI HATAREE'KAMA WALE MA 'STAR WA HOLLYWOOD''YOU KNOW YOU CAN DO IT'' AND UKWELI LAZIMA NIWAAMBIENI '' HONGERENI SANA''MSI ISHIE HAPA HAPA ''DO IT ALWAYS MY DEARS'''
 SAFIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII'' DOGO LETU kulia''YANI UMETOKA HATAREEE''

MR MRS MATONDA WENYEWE''AKA BABA NA MAMA MAPACHA'' FULL KUPENDEZA IPASAVYO '' NA WAMEMECHISHAJE''I LOVE MWANAUME UKIVAA HIVI NA MKEO AU MPENZI WAKO ''YANI FULL KUONYESHA MAPENZI YA UKWEE''MME ANA KUWA KIYEOO CHA MKE NA MKE ANAKUWA KIYEOO CHA MME'' NA WAPENZI HIVYO HIVYO'' MISS NYIE MY DEARS''
 TENAAAAAAAAAAAA'''''''''THIS IS HOW WE DID IT''NA NIMEWAKUBALII''
MAMBO YA HARUSINI YA ISMAL MIDEGO AND AYDA BUNU''YANI ON EID MONTH KABISA''SO BLESS MY DEARS''BE  BLESS ALWAYS'' AND HAPPY EID'
ATAKAE MIND POWA TU''MIMI SIJALIIIIIII'' HABARI NDIYO HIYOOOO'WIMBO WAO WALE WAZUSHI ''' MPORA WETU WAAMBIE WAISHIE HAPO HAPO''MBUTA NANGA'' MBONA WATAKONDAAA'' YANI MIMI NIMEUPENDAJE HUU WIMBO NA WAENDANAJE NA MPORA WETU MPYA AKIWAPA MAUKWEE WALE WAJA'' ANYWAY ''IM JUST HAPPY KUONA  WATU MMPENDEZA NA MMEVAA IPASAVYO ILA WAPO WALOCHAFUA HATARI PICHA ZIPO NJIANI ZAJA''' FOR NOW ENJOY HIZI NA HUU WIMBO ''YANI PANIHUSUPOPATAMUJE SASA''
FLORA LYIMO FASHION POLICE " ALAFU WEWE ULOSEMA PICHA HIZI SITOZIPATA  NA HIZI NI NINI ?? YANI HAPANA CHEZEA TOP IN TOWN MIE'' SIBAHATISHI KABISA''

1 comment:

  1. NYAU wewe wacha kujipendekeza achia comments.................flora ndiyo maana hujaalikwa hawa siyo watu wako kabisa'na wanakuonea madonge hao'wacha tuwapashe kidogo yani bila comments za matusi hapanogi' na yule mvuta dirishani mbona haujamuweka''kiruuu''

    ReplyDelete