KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 19 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~BREAKING NEWS ''AYOUB MZEE 'AWAKOMESHA WALE WAZUSHI NA WACHAFUAJI WA BIASHARA ZA WATU ''MSOMENI HAPA TAFADHALI 'YOU MUST !!

  •  FROM AYOUB MZEE '
    Ndugu zangu na kwa wale wote wanao tuamini, tumepokea taarifa kwamba kuna wajanja fulani au ma alwatan wa mujini wana Sambaza taarifa kwamba the Tanzania convention trade and investment forum 6 - 7 December 2013 haifanyiki.Hi ni husda na tamaa. Tusikubali kuyumbishwa na wenye mapesa na uwezo kama jamii kila mara tukitaka ku toa hatua ya kijitambua kama jamii. Shuhuli yetu itafanyika The Royal regency-Manor Park. More details to follow. Thanks.
  • KUMSOMA ZAIDI BONYEZA HAPO PENYE WWW'
  • www.newdealafrica.co.uk
  • FLORA LYIMO 'SAY>>> ONYO KWA WALE WAZUSHI NA WASIOWATAKIA WATU MEMA HASA WATANZANIA WENZAO 'KWA MAWIVU YAO '''KAMA HUWEZI KUBUNI KITU PEKE YAKO USISUBIRI WENZIO WAANZISHE ALAFU WEWE NDIO UAMKE NA KUTAKA KUFANYA' WACHA WIVU 'WACHENI WIVU 'UNGANENI NA WALIOFANYA NA WATAWAFUNDISHA ILI NANYI MUWEZE KUFANYA KWA MOYO SAFI'' NAKUBALIANA SANA NA NDUGU YETU AYOBU MZEE'' BORA KAFUNGUKA AISEE'MAANA NIMEWASHANGAJE WAZUSHI' MNATANGAZA MATANGAZO YA UWONGO KAMA YA UKWEE KABISA?HATAREEE''MBUTA NANGA!!

No comments:

Post a Comment