KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 21 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ SALHA AWABOMOLEA NYUMBA ZAO WALE WANAUME WA UK WENYE TABIA ZA KUIBA PICHA ZA WANAWAKE/DADA KWENYE PROFILE ZAO KAMA LILE LISENGE WILLIAM MALECELA'' aka KUBWA JINGA''SOMENI HAPA NA MKOMEE''MBUTA NANGA!!

KUTOKA KWA SALHA MUHSIN '' KITABU CHETU CHA WASOME WATANZANIA''BY:FLORA LYIMO''
Kuna wanaume wengine wanakuwa hawana kazi za kufanya kazi zao kubwa kufungua ma profile ya watu na kutizama picha na kuzichukua kwenye sim zao ili wakiongea kuwa huyu nani huyu nani mbona.hamchuki picha za wake zao wakizionesha mwanamme wa aina hii tumwite nani au jina gani swanii kama hamna kazi za kufanya wambie wake zao wawape kazi za nyumba wafanye sio kuchukua picha na kuzi save katika simu zao na mtindo huu umezidi hasa hawa wanaume wa uk tafuteni la kufanya sio kuharibu majina ya watu mijanadume mengine imekaa kama imelaaniwa laana tull ALLAH

Like ·  · · 16 hours ago ·

No comments:

Post a Comment