KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 23 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS' MTANZANIA ASHIKILIWA KWA SLAVERY '' HABARI ZA MCHANA HUU KUTOKA FLORA LYIMO LONDON HOME TV ''BBC NEWS''' MBUTA NANGA!!

 MBUTA  NANGA'' MTANZANIA AHUSIKA KWA UTUMWA HUU WA KINYAMA''IN LONDON BRIXTON'' KWA MIAKA THELATHINI ''INATISHAJE ? NA WALIWEZAJE HADI LEO ?RUWA MANGI''
INASIKITISHA SANA KUIONA TANZANIA YANGU KWA MAMBO YASOKUWA MAZURI KWENYE TV NA HABARI ZINAZOTISHA DUNIA'' HOW DID THOSE WATEKWA NYARA WALIWEZA KUKAA KIMNYA MIAKA YOTE 30 YEARS BILA KUSEMA AU KUTOROKA ? AND WAPO WATATU SIYO MMOJA''? YANI NAPENDA SANA KUFUATILIA HII HABARI MAANA INATISHA MNO NA PIA SIJAAMINI NI HAPA HAPA LONDON UNAWEZA KUMSHIKILIA MTU NA KUMTESA KWA MIAKA 30 BILA KUSTUKIWA ? YANI BADO SIJAAMINI KAMA WANAWEZA KUWEKWA HIVYO BILA WAO WENYEWE KUJITAMBUA AU KUJIRUSHA POLICE WAKATI WAPO NNJE ''AU INAWEZEKANA HAWAJAWAHI KUTOKEA NNJE KWA MIAKA YOTE THELATHINI ? YANI KWELI ULAYA -LONDON INAWEZA KUWA KAMA ZILE NCHI ZINGINE AMBAZO HAMNA UTARATIBU WA KUITA 999 POLICE NA WAKAJA HADI MLANGONI KWAKO AU ULIPO ? MAANA IN TANZANIA HAKUNA HUO UTARATIBU 'ETI NIPO KULE MOSHI NIPIGE SIM KITUONI NA WAJE HADI NYUMBANI KWETU AU MAHALI NILIPO''I DONT THINK TUNAO HUO UTARATIBU AU UPO JAMANI MLIOPO TANZANIA HEBU NIJULISHENI ''I WAS THERE MWAKA JANA NA NIKAULIZA POLICE PALE MOSHI WAKANIAMBIA HAKUNA HUO UTARATIBU KWANI BARABARA ZENYEWE MBAYA NA MITAA HAINA MAJINA NA POST CODE KAMA VILE HUKU ULAYA''WALINIAMBIA HIVYO 'ILA MIMI NILIKUWA NIMEPEWA ULINZI ''LOL'' ANYWAY 'BACK TO HII HABARI INAYOTISHAA'' SUSPECT ARE OF INDIA AND TANZANIA NA WALIKUJA HAPA MIAKA YA 1960  'WANAISHI BRIXTON IN LONDON ''YANI HIYO BRIXTON YENYEWE INATISHAJE''? KULE ZAMANI HIZO NASIKIA KULIKUWA NI HATAREE ILA NOW DAYS NASIKIA KUMEKUWA AFADHALI ''MPAKA SASA HAIJULIKANI JINSI WALIVYOKUWA WANAISHI ISHI 'BUT HAYO YOTE SASA HIVI YANAFANYIWA UCHUNGUZI KWA MAJIRANI KUULIZWA IKIWA WANAWAJUA NA PIA IKIWA WAMESHAWAHI KUONA CHOCHOTE KISICHORIDHISHA'' MBUTA  NANGA''NITAWALETEENI HABARI ZAIDI ''KWANI NAPENDA KUWAJUA HAO WATU NA I HOPE WATATAJWA NA PICHA ZAO KURUSHWA HUM..AND I THINK NI WAZEE KWA SASA HIVI ''MAANA MIAKA YA 1960 NA SASA TUPO 2013 NI MIAKA MINGI SANA SITINI AU SABINI HIVI'' 

No comments:

Post a Comment