KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 18 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~MEET YOUR NEW BHF(BEST HAT FRIEND) THE FESTIVE SEASON IS ON ITS WAY,AND (FL DESIGNS&TRADES)SHE IS AT WORK ''

 FLORA LYIMO TOTO LA KICHAGGA ULAYA 'aka THE TOP IN TOWN ''ALIWAUWAJE HATERS WAKE''DONT HATE ANYONE ''AND MIND YOU WHAT YOU HATE ON FLORA LYIMO IS WHAT YOU ARE GOING TO GET FOR YOUR LIFE '' SO KEEP HATE ON FLORA LYIMO AND SEE IF YOU CAN LAST A MONTH 'MBUTA NANGA'' KIZUNGU ,KICHAGGA KISWAHILI VYOTE AVITEMA KWA SUKARI NA CHUMVI ''HALLOOO''' MLOKWENDA SHULE MBONA MMELALAAAAAAAAA''WACHA USENGE WEWE KUBWA JINGA'' NOW PANDA JUU KAZIBE KAMA UTAWEZA ''PAKA LA BAA ULOIMBWA NA MALKIA SHILOLE''MEUUUUUUUUUUU''''HAHHAHHAAAA''' NA UTAKOMA KUHARISHA NA MDOMO 'NARUDIA TENA LEMUTUZ UMEINGIA CHOO CHA KIKE SHOGAAAAAAAAAAA!!
 FLORA LYIMO AT HER LONDON HOME'DOING WHAT SHE LOVE 'KNIT AND CROCHET'' MAKE SURE YOU GOT YOUR WINTER HAT BY:FL DESIGNS&TRADES ''

 THE DESIGNER AT WORK ''KOFIA MPYA ZA XMAS KWA WATOTO NA WATU WAZIMA HASA GIRLS ..BOYS TOO BUT NOT ON SHOW'' 
 FLORA LYIMO HAPA KESHAMALIZA KUFUMA SASA ANA SHONA NA PIA ANASHONA KWA MIKONO YAKE''THANKS TO HER SUPER MAMA AUGUSTINA LYIMO 'ALIEMFUNDISHA TANGU AKIWA MTOTO '' WHAT A SUPER MAMA IN THE WORLD'''MWINGINE HAKUNAGA KAMA MAMA YAKE FLORA LYIMO''
 FLORA LYIMO 'YANI SIKU IZI NIKIMALIZA KAZI NAKIMBILIA NYUMBANI FASTA FASTA ''KUFANYA KAZI ZA MIKONO YANGU NA I LOVE MY DESIGNS &TRADES WORK '' I CANT WAIT TO BE WHERE I WANT TO BE''GOD IS GREAT WILL BE WITH ME ALL THE WAY ''NA MAMA BIKIRA  MARIA YUPO NAMI KWA KILA JAMBO NA KWA KILA UPANDE'' AMEN''






 WHAT YOU THINK ''' LET FLORA KNOW 'WHATSAPP +44 7787471024 
 THE SHOES EVERYONE IS TALKING ABOUT ''VIPO IN RANGI TATU NOW IN TANZANIA WEEK HII''ILA KAMA UNATAKA UNATAKIWA UWASILIANE NA FLORA ILI USIKOSE SIZE YAKO 'KWANI VIMETUMWA KUENDANA NA SIZE ''


 FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME''YOU CAN DO ALL YOUR WORK LOOKING AND FEELING SEXY AT HOME''MBUTA NANGA!!
 WHAT YOU THINK ''THE WORK OF MIKONO YA FLORA LYIMO ''

 FOR WATOTO UMRI WOWOTE WE CAN DO PIA ''BILA KUSAHAU RANGI SABA ZA KUCHAGUA'' KAZI KWAKO NA HELA YAKO USIIGANDISHIE MFUKONO AU KWENYE POCHI ''MFANYIE MWANAO AU WANAO KWELI '' MONEY IS THEY TO SPEND'''
PERFECT XMAS PRESENT ''EVEN FOR YOURSELF 'IS WINTER TIME NOW SO KEEP WARM MY DEAR''FL DESIGNS&TRADES KAHAKIKISHA HER WINTER COLLECTION IS ON TIME'' YANI FLORA LYIMO ANAJUA KUZITENGENEZA HELA NA SIYO MAUMBEA NA KUKESHA MITANDAONI KUTUKANA WATU MIMATUSI YA ZAMANI ''BORA HATA MATUSI MAPYA ''MBUTANANGA'' FLORA LYIMO YEYE NI KUFANYA KAZI NA KUWAAMBIA WATU MAUKWELI YAO ''WAPENDE WASIPENDE KILIO NI CHAO NA KILA MTU NA MZIGO WAKE NA KUUBEBA UTAUBEBA MWENYEWE ILA USIWASHAFULIE WENZAKO KWENYE MAMBO YAO ''FANYA YAKO KWAKO NA HUTOMUONA FLORA LYIMO KWAKO AKIKUKOBOLEA PUMBA'' TANGU LINI PUMBA ZIKAKOBOLEA''FIKIRIAAAAAA''RUWA MANGI ''HAHHAHAAA' NIWACHENI NIWASAIDIE WANAOPENDA KUSAIDIWA ''EVEN YOU HATERS''COME AND I WILL GIVE YOU WORK TO DO''PAY WORK '' MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES IS HERE FOR EVERYONE '' WHATSAPP +44 7787471024 'VIGEZO PIA SIYO VYA KUHITAJI WAKILI ''' KARIBU'''

No comments:

Post a Comment