KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 18 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ JAMANI HII PICHA YA UCHAFU NDIYO YA YULE MBUNGE INAYOTEMBEZWA MITANDAONI KWAMBA NI GODBLESS LEMA ? ANYWAY '' SIJAFURAHIA HATA KAMA ALINI BAKA ''SHERIA ZIPO JAMANI''

 FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO ''
NDUGU ZANGU WATANZANIA NATUMAINI HAMPAMBO POPOTE PALE MLIPO '' 
NIMEONA LEO NIWAWAKEENI HII PICHA AMBAO INATEMBEZWA MITANDAONI KWA KUSEMA KWAMBA NI YULE MBAKAJI MBUNGE 'NA MIMI BINAUSI NINGEOMBA WATANZANIA TUZINGATIENI SHERIA NA TUHAKIKISHE MTU ANAPOKUKOSEA BASI MFUNGULIE STAKA NA SHERIA LAZIMA IFUATWE NA SIYO KUFANYIANA MAMBO YA AIBU NA PIA YAKUJIKUTA WEWE MWENYEWE MASHAKANI ''KWANI KAMA UNAMTU KAKUKOSEA MFUNGULIE MASHTAKA'' SHEREA ZIPO '' NA NDIYO MAANA ZIKAKUWEPO '' SO NAOMBENI MUACHENI HII TABIA YA KUTENDEANA MAOVU NA MWISHO WA SIKU TUPENDANENI NA TUPINGENI MAOVU YANAYO FANYWA NA WATU AMBAO WAMECHOKA NA MAISHA YAO NA WENGINE KUTAKA KUTAWALA NCHI KWA PUPA'' KAMA HUYU GODBLESS LEMA '' KWA KUTAKA KUMUUWA FLORA LYIMO NA KUMBAKA KWA SABABU YA KUMSHUTUM KWAMBA KATUMWA MKUTANONI WA CHADEMA NA WATU WA CCM ''AMBAO ANAWAJUA YEYE''FLORA LYIMO HAWAJUI NA VILE VILE SHE ALWAYS DO HER THING''NEVER DO ANYTHING THAT HAVE ANYTHING KINYUME NA ANAVYOISHI MAISHA YAKE'' SO I THINK NI VIZURI SHERIA KUTENDA HAKI YAKE NA FLORA LYIMO KUPEWA HAKI YAKE''ALL FLORA LYIMO SHE NEED IS JUSTICE OVER HER RAPE BY:GODBLESS LEMA MBUNGE WA ARUSHA'' AND WHAT I CAN SAY IS MAMBO BADO I WONT REST MPAKA MY JUSTICE DONE'' SO WACHENI KUINGILIA MAMBO MSOYAJUA''MMEMTUKANA SANA FLORA LYIMO NA MPAKA SASA HIVI WENGI BADO WANADHANIA FLORA LYIMO ANAFANYA KAZI UBALOZINI ''I NEVER WORK THERE AND WILL NEVER WORK THERE'' GOT MY JOB THAT I LOVE SO MUCH '' THANKS AND GOD BLESS '' TUPENDANENI NDUGU ZANGU WATANZANIA'' 
                                                                      MBUTA NANGA!!
JAMANI MIMI NIMESHINDWA KUELEWA NI KWANINI TUNAELEKEA KUBAYA AMBAKO HATUTAKAA KAMWIE TUFAIDIKE KWA LOLOTE'' KUFANYA HIVI SIYO KUMUAZIBU MTU ''MSICHUKULIE SHERIA KIKONONI MWENU KWANI MTAJIKUTA NANYI MKIWA KWENYE KUTENDA MAKOSA VLE VILE'' NO NEED OF UCHAFU KAMA HUU KUMFANYIA MWENZIO 'AU LABDA KAMA KAPENDA HAPO SAWA'' NOTHING WE CAN SAY ABOUT IT''

No comments:

Post a Comment