KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 11 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ PATA PIPI ZA HALLOWEEN DAY 31 /10/2013 FROM LONDON WITH LOVE 'NANI ALIZINYIMWA NA KANUNAJE'' MBUTA NANGA!!

 DONT YOU WISH '''YOU KNOW YOU CANT HAVE THEM SO KULA PICHA TUU''YOU KNOW WHO YOU ARE''UTATUKANA SANA HUKO FACEBOOK LIKINI FLORA LYIMO HUTOKAA UMNUSE HATA KWA KUMKARIBIA IN YOUR LIFE TIME'' SO NANI KANYIMWA PIPI JAMANI'' HEBU MAMA WATOTO WAKE AMPE PIPI ATULIE AU ZILE NI CHUNGUUUUUUUUUUU''HAHHAHAHAA''NAKUCHEKAJE WEWE ULOFANYWA TAIRA HATA BONGO SIKU IZI UNAKUSIKIA NA ULICHOBAKI NACHO SASA NI KULALIA SIM HUKU IKIWA NA PICHA ZA FLORA LYIMO ''SAD YOU 'TUKANA SANAAA''SINA MUDA HATA WAKUKUTAJA HAPA KABISAA''NIMESHAKUTAAPIKAAAA''NASIRUDI KULA MATAAPISHI MIE''' HABARI NDIYO HIYOOO''' NA HII WATAKUSOMEA MAANA HATA KUSOMA HUJUI ''


 TAMU ,TAMU ,TAMU KAMA PIPI ZA UCHAGGANI -ULAYA'MBUTA NANGA'WHERE IS MY' 


 HOT HOT KAMA KAWAAAAAA'''FLORA LYIMO ''ALWAYS WILL BE THERE DOING MY THING'' YOU CAN DO YOURS LIKE ME MORE THAN JUST HATE ME FOR DOING MY THING'' PEOPLE YOU NEED TO ENJOY YOUR LIFE AND NOT ANYONE ELSE LIFE'THIS IS MY LIFE'FLORA LYIMO'S LIFE''


FLORA LYIMO SEXY AND SHE KNOW IT '' THIS IS ALL ABOUT WEEK SEVEN OF FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME 'ON HALLOWEEN DAY ''ENJOY ''AND DONT FORGET TO FOLLOW THIS BLOG' FOR MORE MAPOCHOPOCHO ALSO NOT TO MISS WEEK YETU YA NANE OF HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' 

3 comments:

  1. hi we noma nnakukubali .n2mie pic moja naked kali .luv u mwaa' flora lyimo fashion police wa dunia upo juu'

    ReplyDelete
  2. mtupilie kule huyooo''flora yani nilikupenda sana tangu ulipoachana na lile litaira tapeli la mapenzi ' Mungu atakupa mme wako mwema na nakuombea pia akupe na watoto ili uweze kutulia na kuachana na maisha yako ya kuwasuta watoto wa watu''hata wakivaa wasipo vaa wawache walale.mbuta nanga'nakupenda usisikie vibaya mamii''

    ReplyDelete
  3. Jamani pole sana ..kumbe umetendwa na wanaume .? Its okay darling utapona tu . Sasa ukichanganya kutendwa, kutozaa mpaka umri huo na menopause lazima uwe hivyo mamie . ..kichwa lazima kijae ...saa nyingine akili zinafyatuka kidogo ndo unaanza kujichetua na hayo mapicha. Pole mwaya u will be fine .

    ReplyDelete