KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 11 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ NATUOMBE IFIKAPO SAA 11.11. LEO TAREHE 11 MWEZI 11 MWAKA 2013 'MUAMBIE MUNGU CHOCHOTE UNACHOTAKA IN YOUR LIFE ''AU HATA KAMA UNAUMWA UNAUGONJWA WOWOTE MUOMBE ON THIS TIME'' NA UTAONA MABADILIKO '' NA MWISHO USISAHAU KUSEMA' SALAM MARIA UMEJAA NEEMA ,BWANA YUU NAWE'UMEBARIKIWA KULIKO WANAWAKE WOTE NA YESU MZAO WA TUMBO LAKO AMEBARIKIWA' MARIA MTAKATIFU MAMA WA MUNGU ,UTUOMBEE SISI NI WAKOSEFU ,SASA NA SAA YA KUFA KWETU .AMINA!! RUWA MANGI""

 FLORA LYIMO AKIJISALIA ROZARI YAKE AT HER LONDON BLESSING HOME''
 ROZARI MUHIM SANA JAMANI ''HAKUNA KAMA MAMA "MAMA MARIA NDIYE KIMBILIO LETU NA MAMA WA DUNIA'' KWA HIYO USISAHAU KABISA KUMKIMBILIA  KWA LOLOTE LILE'' SHE IS THERE FOR THE WORLD AND FOR ALL OF US''
 SADAKA LAZIMA UMTOLEE MAMA YETU NA BABA YETU WA MBINGUNI'' NA BAADAE HIZO PESA ZIKISHA JAA ZIFANYIE KWELI ''PELEKA KANISANI AU WAPE CHARITY YAKO' KWA AJILI YA KUWASAIDIA WASIOJIWEZA AU WANAOHITAJI MSAADA WA KITU FULANI'' WE ALL NEED KITU FULANI 'HASA CHAKULA NA MAHALI PA KUISHI KWA USALAMA''
JE UNA ROZARI ''? NA JE UMESALI SALAM MARIA ? KAMA HUKUSALI ON THE 11/11/2013 SAA TANO NA DAKIKA KUMI NA MOJA''USIJALI 'SIKU BADO IPO NA HAKIKISHA UMEOMBA LEO LEO NI SIKU MUHIM SANA YA MAOMBI YAKO KUSIKILIZWA'' TIME:11.11.SIKU :11 MWEZI: 11 MWAKA 2013 '> 11111111' =8 > VITU NANE NA VYA MUHIM ULIVYO MUOMBA MUNGU LEO VITAKUFANYIKIA IN YOUR LIFE''AMEN''

No comments:

Post a Comment