KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 11 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ UKIJISIKIA KULALA NA YESU ''WEWE FANYA KAMA HUYU HAPA'MBUTA NANGA!!

 FLORA LYIMO NDIYO HUYOOOOO''LONDON SIKU YA MVUAAA!!
 NAVYOPENDA KUNYAYUA NYANYUA MIGUU JUU'' IPO SIKU NITADONDOKA ALAFU NDIYO NITAACHA'MBUTA NANGA!!

 NNJE YA KANISA HILI ' YANI KANISA LA NGUVU JAMANI NA LA ZAMANI KAMA LILE LETU LA KILEMA ''
 MADIRISHA UMEYAONA YALIVYO MAREFU '' YANI UTADHANI NI MILANGO''
 HUU MTI NI WA MIAKA YA KARNE YA KUMI NA NANE NA BADO UNADAIII''
 UKITIZAMA KWA MAKINI UTAONA KIMNYAMA HAPA MTINI NA CHINI MBELE PALE NI NYUMBA YA MTU YA MILELE''YANI MAKABURI YALIKUWA YANAJENGWA HASWAA''
 KIMNYAMA HICHOOOOOOOOO'''
 HUYU HAPA NI MTU AMEAMUA KUJA KULALA NNJE HAPA KANISANI KWA IMANI YAKE YA KULALA NA YESU '' YANI WATU WENGINE BWANA TUWAACHE WALALEE''
 ONA KWA KARIBU ZAIDI ''HAPA KALALIA NA BEGI LAKE 'YANI HAIBIWI MTU KITU HAPA''
 HABARI NDIYO HIYOO''UKIJISIKIA KULALA NA YESU ''TAFUTA MAHALI KANISA LILIPO JILAZE HAPO NNJE AU NDANI HAIJALISHI BORA UWE KANISANI HAPO''RUWA MANGI''



 MMEJIANDAAJE KWA CHRISTMAS CHA MWAKA HUU 2013 '' UNAWEZA KUJA HAPA NA KUJIANZIA MAANDALIZI YAKO MAPEMA''
 FLORA LYIMO MPENDA KURUSHA MIGUU JUU''HAHAHHAAA''I LOVE MY LIFE RIGHT NOW''AND I WANT YOU HATERS TO KNOW THAT RIGHT NOW'' I DON'T HAVE TIME TO HATE 'I ONLY HAVE TIME TO WORK AND TO TELL YOU THE TRUTH ABOUT ANYTHING''


 FLORA LYIMO DANCING IN THE RAIN '' MTOTO WA KICHAGGA LONDON 'HAISHIWI NA MAPYA ''YANI KILA SIKU ANA MAPYA''CHEZEA YEYE UVIMBE VIDOLE UKIMTUKANA''HAHAHHAAAA HALOOOOOOO MY HATERS'''
 JUMP JUMP '' HAHHAHAAAA'' ANGEKUWA MMASAI HAYO MATAWI YOTE MTINI UNGEYAKUTA CHINI ''SIUNAWAJUA WALE KWA KURUKA EEE''
 WANANI WAMELOWAAAAAAA''POLE ZAOOOOOOOOO''
HABARI NDIYO HIYOOOO''KARIBUNI UTAKAPO KUJA KUITEMBELEA LONDON MSIKOSE NA KUJA HAPA'' FLORA LYIMO FASHION POLICE WAS HERE!!

No comments:

Post a Comment