KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 19 November 2013

FLORA LYIMO FASHION POLICE OF 19/11/2013 ~ DIAMOND PLATNUMZ AHUDHURIA ARUSI YA PETER WA P-SQUARE AKIWA AMEVAA SURUALI NJIWA NA VIATU VYA DEM WAKE'' ILA HARUSI YENYEWE ILIKUWA IMECHAFULIWA NA BI HARUSI MWENYEWE '' HATA PETE HAKUWA ANATAKA KUIVALISHWA NI KAMA KALAZIMISHWA KUOLEWA ''MTIZAMENI HAPA ANAPOMTIZAMA MWINGINE LICHA YA MME WAKE'' MBUTA NANGA!!

 HAPA NDIYO UNAAMBIWA NI WAKATI WA YES IS DONE'' YOU ARE NOW MY WIFE NA WIFE ANATAKIWA ATIZAME KWA UNYENYEKEVU NA KWA MAKINI PETE ANAYOVISHWA NA MCHUMBA WAKE''LAKINI KWA HUYO MAMA WA WAWILI aka LOLA MAMA WATOTO WAKE PETER WA P-SQUARE 'YEYE HANA HABAREEEEE''MACHO YAKE YAPO KWA MWINGINE PALEEE'YANI HATA ANEVISHWA KIDOLE KISICHO HANAHABARI KABISA NA HATAKI KUJUA''AIBU GANI SASA HII''AISEE WENGI TUNATAMANI KUMJUA HUYO MWANAUME AMBAE UNAMTIZAMA HIVYO HADI KUJISAHAU UNAVISHWA PETE YA MAISHA '' MWANAMKE GANI USIE JUA HATA UMUHIM WA PETE YA HARUSI ON YOUR BIG DAY? KWANI ULILAZIMISHWA KUOLEWA ? AND IF SO WHY KUKUBALI ? TAZAMENI HATA ALIVYOVAA KIHASARA ''UTAZANI ILIKUWA PARTY YA KUONYESHWA KWA FAMILIA NA MARAFIKI KWA UJUMLA''COME AND MEET MY MAMA WA TOTO ''TO ME WAS NOT A WEEDING KABISA''WANAWAKE /DADA WASIKUIZI SIJUI NI KWANINI MNAKUBALI KUDANGANYIKA 'FANYENI MNAVYOPENDA SIYO VILE WAUME AU WATU WANAVYOPENDA JAMANI''IM SURE HATA MME WAKO ANGEKUBALIANA NA WEWE UVAE KIHARUSI UPENDEZE NA AJIRINGIE ZAIDI MAANA UMEKAA KIHARUSI NA UMEKUBALIANA NA PETE YAKE ALIYOKUVISHA''MIMI HAPA SASA HIVI NINGEKUWA NI HUYO PETER NIKIONA ULIVYOIDHARAU PETE YANGU WALAHIII NAKUTUPILIA MBALI '' SIYO BURE LAZIMA KUNA KIZUIZI CHA KUMFANYA BI HARUSI AVAE KIHASARA  NA MWISHO WA SIKU AVISHWE PETE NA KUTOKUITIZAMA KABISA MIMACHO YOTE IKIMULIKA MWANAUME MWINGINE KULEEE''MBUTA NANGA'' HII WATAISOMA PIA ''KISWAHILI SIKU IZI CHASOMEKA KULIKO KIZUNGU ''HAHAA''ANYWAY 'SIONI LA AJABU HATA DIAMOND PLATNUMZ KUVAA KIDEM DEM'' NA HATA WENGI WALIOHUDHURIA HARUSI HII WALIVAA KIHASARA NIMEONA NISIPOTEZE MUDA WANGU BURE KUWAJAZA HAPA KWA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG'' NI FULL MAUCHAFU KWENYE HARUSI WALA WASISEME NI HARUSI WASEME NI MEET MY MAMA WATOTO PARTY''
 MBUTA   NANGA''MUONE HAPA ETI NI BI HARUSI ANAINGIA'HAHHAHAHAA'' WEWE SEMA ULILAZIMISHWA KUOLEWA MAMA'' YANINI KUJIDANGANYA NA KUJIAIBISHA NA ETI MNA FOOL WATU IS A KIMILA HARUSI''HAKUNA CHA KIMILA WALA NINI' MBONA WAISLAM WANAOWANA KIMILA ALAFU BAADAE WANAENDA KUPIGA SAFI KAMA MALAIKA IN WHITE DRESS? ANYONE CAN TELL ME WHY THEN PLEASE''' NGAMANYASEPFO LANYO ''' MBUTA  NANGA!! KAMA NITAOLEWA KIHASARA HIVI BASI NA SITOOLEWA AU NITAFUNGA ARUSI YANGU KANISANI AU PANAPOHUUU KIMNYA KIMNYA'' HAHHAHAHHA""
 ONA SASA HAPA WENYEWE WALIVYOJIVALIA FULL KUPENDEZA NA WALE MPAKA NA BI HARUSI FULL KUCHAFUA''
 WALIOCHAFUA ARUSI YA BI HARUSI MVAA UCHAFU MWENYEWE'' HUYO WA KUSHOTO NA AFRICAN PRINT JACKET ALIFIKIRIA ANAKWENDA WAPI JAMANI ''ALAFU DIAMOND SUKARI YA WANAWAKE NAE ALIKUWA NA DEM GANI MFUPI HOTELINI HADI AKAMVALIA NGUO NA VIATU VYAKE BILA KUJIJUA'' MWENYEWE DIAMOND KAANDIKA HIVI ( PLEASE DEAR TROUSER DONT TOUCH MY SHOES) ?? SIJAMUELEWA HAPO'' ANYWAY'' 
BUT SINILIWAAMBIA MAPENZI MATAMU YANALEWESHA KULIKO POMBE MKANIBISHIA ''SASA ONA HAPA '' MWENZETU DIAMOND ALIJISTUKIA BAADA YA KUONA WATU WAKIMTOLEA MIMACHO NA MWISHO WA SIKU AKAWAAJEUZIA MAUNO NA KUWAONYESHA ETI ''THIS IS HOW WE DO IT..............MBUTA NANGA'' DIAMOND CHUNGA SANA UNAPOVAA KISICHANA ALAFU UNAWAINAMIA WANAUME WENZAKO TENA WANAIGERIA NA KUWAKATIA MAUNO  NI HATAREEEEEEE'' WANAKUCHEKAJE SASA''FOR SURE THAT IS NOT HOW WE DO IT IN TANZANIA? OR ARE WE JAMANI ? HEBU MSAHIHISHENI HUYU SUPER STAR WETU MAANA ANAKWENDA KUTUAIBISHA '' NA HUYO DEM NINGEPENDA KUMFAHAM MY DEAR DIAMOND ''ALL I CAN SAY IS NI MFUPI KULIKO DIAMOND NA ANAONEKANA NI MSAFI WA WASAFI 'HASA KUMECHISHA'' MBUTA   NANGA!!

ONENI DIAMOND HAPA NA SURUALI NJIWA YA DEM YAKE '(YUPI?)TENA IMESHUKA CHINI YA TAKO NA KUINAMIA WANAUME WENZAKE  KWENYE HARUSI ILIYOCHAFULIWA NA BI HARUSI MWENYEWE 'ETI  ANA WAONYESHA HOW WE (TANZANIANS) DO IT ''REALLYYYYYYYYYYY?? I DONT THINK SO MY DEAR SUKARI YA MADEM'' YANI UNACHEKESHA HADI WASOKUWA NA MENO HATAREEEEEEEEE''' BUT GOOD FOR YOU IF IS THAT HOW YOU DO IT'' MAISHA NI YAKO ETI EEE''NA WAKUWACHE ULALEEEEEE'''
JAMANI MSIENDE KWENYE SHUGHULI ZA WATU KUCHAFUA''WAACHE WENYEWE WACHAFUE MAANA SHUGHULI NI YAO NA UCHAFU NI WAO NA KESHO HAWATA WALAUMUNI NYIE KWA KWENDA KUWACHAFULIA'' NI HAYO TU KWA SASA ''YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE ''ATAWALETEENI YA JUZI IN UK 'SOON ''SO DONT FORGET TO FOLLOW THIS BLOG''

No comments:

Post a Comment