KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 31 December 2013

FLORA LYIMO FASHION POLICE ~BEST DRESS AWARDS'' HUYU NDIE MTANZANIA WAKUIGA MFANO WA MAVAAZI YAKE ' AND YES I LOVE HER SO MUCH !!

 KWANZA KABISA 'TUMPONGEZE KWA PAMOJA 'LETS WISH HER A VERY HAPPY BIRTHDAY 'KWANI MWAKA HUU OUR FIRST LADY ALIGONGA MIAKA 50 ' YANI SI MCHEZO '' NI JAMBO LA KUMSHUKURU MUNGU SANA NA PIA KUMUOMBA MUNGU AMUONGEZEE MIAKA MINGINE 50 AMBAYO SOTE TUNAWEZA KUISHUGHUDIA NA KUWEZA KUMPONGEZA TENA KWA PAMOJA KAMA MWAKA HUU'' RUWA MANGI'' BE BLESS ALWAYS MAMA,DADA,BIBI ,SHANGAZI NA VILE VILE MAJINA YOTE YA WATAKAO KUITA 'UNASTAHILI MAJINA YOTE MAZURI NA YENYE HESHIMA ZOTE'' NAKUPENDA SANA NA TUNAKUPENDA SANA 'AGAIN HAPPY BIRTHDAY KIPENZI CHA WOTE!!
 MAVAAZI YAKE MNAYAONA EEE''ALAFU HAPA SIJAWAWEKEENI MAVAAZI YAKE YOTE NA AMBAYO YUPO FULL PEKE YAKE''WILL POST TO YOU SOON '' SO WEWE WHAT YOU NEED TO DO IS FOLLOW THIS BLOG ILI USIPITWEE''


 ANAVYO CHEKA HADI RAHA ''MWANAMKE KUJIAMINI NA KUFANYA YAKE''
ALSO FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG' WISHING YOU A VERY HAPPY NEW YEAR MY DEAR MAMA SALMA KIKWETE'' BE BLESS ALWAYS NA FAMILIA YAKO ''
CHEERS ''RUWA AIKA MBEE!!

No comments:

Post a Comment